• ผลกีฬา

  • ผลบอลสด ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลล่าสุด บ้านผลบอล ผลฟุตบอลพรีเมียร์ลีก ผลกีฬา ผลมวย ผลบอลสด

ผลบอลสด ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลล่าสุด บ้านผลบอล ผลฟุตบอลพรีเมียร์ลีก ผลกีฬา ผลมวย ผลบอลสด

ผลฟุตบอล

ผลบอล

ผลบอล เจ ลีก ญี่ปุ่น

  • FT
  • คอนซาโดเล่ ซัปโปโร
  • 0 - 0
  • กัมบะ โอซาก้า
  • ทรูสปอร์ต เอชดี 2
  • FT
  • ชิมิสึ เอสพัลส์
  • 4 - 3
  • เวกัลตะ เซนได
  • FT
  • เซเรโซ่ โอซาก้า
  • 1 - 0
  • เอฟซี โตเกียว

ผลบอล ไทยลีก (1)

  • FT
  • นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
  • 1 - 1
  • การท่าเรือ เอฟซี
  • ทรูสปอร์ต 2
  • FT
  • ตราด เอฟซี
  • 3 - 1
  • เชียงราย ยูไนเต็ด
  • True4U
  • FT
  • สุโขทัย เอฟซี
  • 2 - 0
  • ชัยนาท ฮอร์นบิล
  • ทรูสปอร์ต 2
  • FT
  • เชียงใหม่ เอฟซี
  • 1 - 0
  • พีที ประจวบ เอฟซี
  • ทรูวิชั่นส์ 357
  • FT
  • สุพรรณบุรี เอฟซี
  • 0 - 0
  • พีทีที ระยอง
  • ทรูสปอร์ต 2

ผลบอล ไทยลีก (2)

  • FT
  • เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
  • 1 - 2
  • ไทยฮอนด้า เอฟซี
  • ทรูสปอร์ต 5
  • FT
  • อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
  • 1 - 1
  • เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
  • ทรูวิชั่นส์ 445
  • FT
  • ระยอง เอฟซี
  • 2 - 1
  • สมุทรสาคร เอฟซี
  • ทรูวิชั่นส์ 696
  • FT
  • อยุธยา ยูไนเต็ด
  • 0 - 3
  • อุดรธานี เอฟซี
  • ทรูสปอร์ต 7
  • FT
  • อาร์มี่ ยูไนเต็ด
  • 0 - 2
  • ลำปาง เอฟซี
  • ทรูสปอร์ต 5

ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

  • FT
  • โฟรซิโนเน่
  • 0 - 0
  • คิเอโว่
  • beIN Sports3
  • FT
  • โบโลญญ่า
  • 3 - 2
  • นาโปลี
  • beIN Sports2

ผลบอล โกปา เด เรย์ สเปน

  • FT
  • บาร์เซโลน่า
  • 1 - 2
  • บาเลนเซีย

ผลบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

  • FT
  • เบเนเวนโต้
  • 0 - 3
  • ชิตตาเดลล่า

ผลบอล ลีกา อเดลันเต้ สเปน

  • FT
  • ราโย มาฆาดาฮอนด้า
  • 0 - 0
  • กอร์โดบา
  • FT
  • สปอร์ติ้ง กิฆอน
  • 0 - 2
  • อัลบาเซเต้
  • FT
  • โอซาซูน่า
  • 2 - 0
  • ลาส ปัลมาส

ผลบอล เดเอฟเบ โพคาล

  • FT
  • ไลป์ซิก
  • 0 - 3
  • บาเยิร์น มิวนิค
  • ช่อง 7

ผลบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส

  • FT
  • ก็อง
  • 0 - 1
  • บอร์กโดซ์
  • FT
  • แร็งส์
  • 3 - 1
  • ปารีส แซงต์-แชร์กแมง
  • PPTV
  • FT
  • อองเช่ร์
  • 1 - 1
  • แซงต์ เอเตียน
  • beIN Sports3
  • FT
  • โอลิมปิก มาร์กเซย
  • 1 - 0
  • มงต์เปลลิเย่ร์
  • beIN Sports1
  • FT
  • น็องต์
  • 0 - 1
  • สตราส์บูร์ก
  • FT
  • อาเมียงส์
  • 2 - 1
  • แก็งก็อง
  • FT
  • นีมส์
  • 2 - 3
  • โอลิมปิก ลียง
  • beIN Sports2
  • FT
  • ดิฌง
  • 2 - 1
  • ตูลูส
  • FT
  • นีซ
  • 2 - 0
  • โมนาโก
  • beIN Sports4
  • FT
  • แรนส์
  • 3 - 1
  • ลีลล์

ผลบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน

  • FT
  • เวเฮ่น
  • 1 - 2
  • เอฟเซ อิงโกลสตัดท์

ผลบอล ลีกา อเดลันเต้ สเปน

  • FT
  • มาลาก้า
  • 3 - 1
  • เรอัล ซาราโกซ่า

ผลมวย

ผลมวยศึกวันชัยชนะ

  • 18:30
  • เจริญฤทธิ์ ราไวย์มวยไทย
  • ชนะน็อก ยก 4
  • พร้อมรบ น.นพหิรัญ
  • 18:30
  • เทพวาฤทธิ์ ราไวย์มวยไทย
  • ชนะคะแนน
  • เอกมงคล น.อนุวัฒน์ยิม
  • 18:30
  • ธนูเพชร วิษณุกลการ
  • ชนะน็อก ยก 4
  • ขุนเดี่ยว พยัพคำพันธ์
  • 18:30
  • หรั่งขาว ว.สังข์ประไพ
  • ชนะน็อก ยก 3
  • เด่นนาโพธิ์ ส.ธัญญาลักษณ์
  • 18:30
  • เสือใหญ่ ช.ห้าพยัคฆ์
  • ชนะคะแนน
  • โรโบค็อป แรดโกลด์ยิมส์
  • 18:30
  • เพชรสมหมาย ส.สมหมาย
  • ชนะน็อก ยก 2
  • เพชรไพลิน ศิษย์หนุ่มน้อย
  • 18:30
  • ป้อมเพชร ศิษย์หนุ่มน้อย
  • ชนะคะแนน
  • สมิงดำ ไมอามี่คอนโดบางปู
  • 18:30
  • เพชรน้ำงาม อ.ขวัญเมือง
  • คู่เอก
    แพ้คะแนน
  • ธีระเดช ช.ห้าพยัคฆ์

ผลมวยมวยมันส์ วันศุกร์

  • 18:00
  • เจริญฤทธิ์ ราไวย์มวยไทย
  • ชนะน็อก ยก 4
  • พร้อมรบ น.นพหิรัญ
  • 18:00
  • เทพวาฤทธิ์ ราไวย์มวยไทย
  • ชนะคะแนน
  • เอกมงคล น.อนุวัฒน์ยิมส์
  • 18:00
  • ธนูเพชร วิษณุกลการ
  • ชนะน็อก ยก 4
  • ขุนเดี่ยว พยัพคำพันธุ์
  • 18:00
  • หรั่งขาว ว.สังข์ประไพ
  • คู่เอก
    ชนะน็อก ยก 3
  • เด่นนาโพธิ์ ส.ธัญญลักษณ์

ผลมวยศึกจ้าวมวยไทย

  • 12:15
  • โชควิทยา พุ่มพันธุ์ม่วง
  • ชนะคะแนน
  • หนุ่มสุรินทร์ ช.เกตุวีณา
  • 12:15
  • มาลัยเงิน ส.มาลัยทอง
  • ชนะคะแนน
  • ซันเดย์ บูมเด็กเซียน
  • 12:15
  • ฉลามศึก นิติสมุย
  • คู่เอก
    แพ้คะแนน
  • เพชรมรกต ทีเด็ด 99
  • 12:15
  • อำนวยเดช ว.วรรณทวี
  • ชนะน็อก ยกที่4
  • พลังพล ช.เรืองรัมย์

ผลมวยศึกยอดมวยวันทรงชัย

  • 14:30
  • ฟ้าบุญมี เบิร์ดรังสิต
  • VS
  • อนุวัฒน์ ณัฐกินปลา
  • 14:30
  • พฤหัสเล็ก เมืองสีมา
  • VS
  • นพชัย ป.เพชรไข่แก้ว
  • 14:30
  • กำพลเล็ก อบต.กำพี้
  • VS
  • เพชรมงคล ลูกเขาขวาง เจ.เอส.พี
  • 14:30
  • ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่
  • คู่เอก
    VS
  • เพชรเกรียงไกร ต.ศิลาชัย

ผลมวยศึกมวยไทยลุมพินี TKO

  • 16:00
  • ฟ้าเพชร อีมิเน้นท์แอร์
  • แพ้คะแนน
  • รุ่งทิวา ป.พีณภัทร
  • 16:00
  • มังกรหยก ทีเอ็นมวยไทย
  • ชนะคะแนน
  • ฟ้าวิเศษเล็ก รักชาติ
  • 16:00
  • เพชรน้ำหนึ่ง ศิษย์จอมยุทธ
  • ชนะคะแนน
  • ก้องศักดิ์ ส.ส.ปกรณ์
  • 16:00
  • ค้างคาวแดง ฮัวโรงน้ำแข็ง
  • คู่เอก
    แพ้คะแนน
  • เพชรสมาน ส.สมานการ์เม้นท์

ผลมวยศึกเกียรติเพชรซูเปอร์ไฟต์

  • 18:20
  • เมืองชัย ทนายมิเซล
  • ชนะคะแนน
  • กิ่งไผ่ สวนอาหารปีกไม้
  • 18:20
  • อาณัฐ ส.เดชะพันธ์เพชรศักดา ศิษย์เจ๊รส
  • แพ้น็อก ยก 4
  • เพรียวพันธ์ ว.วังพรม
  • 18:20
  • ณรงค์ชัย ศิษย์จอมยุทธ
  • แพ้คะแนน
  • ไชยชาญ ศิษย์แก้วประพล
  • 18:20
  • ซื่อสัตย์ แป๊ะมีนบุรี
  • คู่เอก
    แพ้น็อก ยก 4
  • นรินทร์เดช ก.ท่าทราย

ผลกีฬาอื่น ๆ

  • 10:00 น.
    • - เทเบิลเทนนิส
    • เทเบิลเทนนิสไทยแลนด์ โอเพ่น ที่แฟชั่นไอส์แลนด์ เวลา 10.00 น.

  • 11:00 น.
    • - สนุกเกอร์
    • สนุกเกอร์ 6 แดง ชิงแชมป์ประเทศไทย รอบคัดเลือก ที่สโมสร ทีบีซี. เวลา 11.00 น.

  • 09:56 น.
    • - เอทีพีทัวร์
    • เทนนิสเอทีพี ทัวร์เจนีวา โอเพ่น ที่เจนีวา ประเทศสวิตเซอร์แลนด์

       

      ประเภทชายเดี่ยว รอบรองชนะเลิศ เริ่มเวลา 19.30 น. 
      - นิโคลัส ยาร์รี่ (ชิลี) พบ ราดู อัลบ็อต (มอลโดว่า,มือ 5) 
      - อเล็กซานเดอร์ ซเวเรฟ (เยอรมัน,มือ 1) พบ เฟเดริโก้ เดลโบนิส (อาร์เจนตินา) 


       

      เทนนิสเอทีพี ทัวร์โอเพ่น ปาร์ค อูแวร์-โรน-แอลป์ ลียง ที่เมืองลียง ประเทศฝรั่งเศส

       

      ประเภทชายเดี่ยว รอบรองชนะเลิศ เริ่มเวลา 19.30 น.   
      - เบอนัวต์ แปร์ (ฝรั่งเศส) พบ เทย์เลอร์ ฟริตซ์ (สหรัฐฯ) 
      - นิโคลอส บาซิลาชวิลี่ (จอร์เจีย,มือ 1) พบ เฟลิกซ์ อูเกอร์-อเลียสเซม (แคนาดา,มือ 4)  
       

  • 09:58 น.
    • - ดับเบิ้ลยูทีเอทัวร์
    • เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์อินเตอร์นาชองโนซ์ เดอ สตราสบูร์ก ที่เมืองสตราส์บูร์ก ประเทศฝรั่งเศส

       

      ประเภทหญิงเดี่ยว รอบรองชนะเลิศ เริ่มเวลา 19.00 น. 
      - ดายาน่า ยาสเตรมสก้า (ยูเครน,มือ 6) พบ อารีน่า ซาบาเลนก้า (เบลารุส,มือ 2)
      - โคล ปาเก้ (ฝรั่งเศส) พบ กาโรไลน์ การ์เซีย (ฝรั่งเศส,มือ 4)   
       
       

       

       

       

      เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์เนิร์นแบร์เกอร์ แฟร์ซิชเอรุงส์คัพ ที่เนิร์นแบร์ก ประเทศเยอรมัน

       

      ประเภทหญิงเดี่ยว รอบรองชนะเลิศ เริ่มเวลา 18.30 น.
      - ยูเลีย ปูตินเซว่า (คาซัคสถาน,มือ 1) พบ โซราน่า เคิร์สเตีย (โรมาเนีย) 
      - ทามาร่า ซิเดนเซ็ค (สโลวีเนีย) พบ คาเทริน่า ซิเนียโคว่า (เช็ก,มือ 2) 
       

  • 10:00 น.
    • - เทเบิลเทนนิส
    • เทเบิลเทนนิสไทยแลนด์ โอเพ่น ที่แฟชั่นไอส์แลนด์ เวลา 10.00 น.

  • 11:00 น.
    • - สนุกเกอร์
    • สนุกเกอร์ 6 แดง ชิงแชมป์ประเทศไทย รอบคัดเลือก ที่สโมสร ทีบีซี. เวลา 11.00 น.

  • 15:00 น.
    • - บาสเกตบอล
    • บาสเกตบอลไทยแลนด์ลีก ประเภททีมหญิง ที่สนามไฮเทค ทุ่งครุ เวลา 15.00 น.

  • 09:56 น.
    • - เอทีพีทัวร์
    • เทนนิสเอทีพี ทัวร์เจนีวา โอเพ่น ที่เจนีวา ประเทศสวิตเซอร์แลนด์
       

      ประเภทชายเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ เริ่มเวลา 20.30 น. 
      - อเล็กซานเดอร์ ซเวเรฟ (เยอรมัน,มือ 1) พบ นิโคลัส ยาร์รี่ (ชิลี) 
       

       

      เทนนิสเอทีพี ทัวร์โอเพ่น ปาร์ค อูแวร์-โรน-แอลป์ ลียง ที่เมืองลียง ประเทศฝรั่งเศส

       

      ประเภทชายเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ เริ่มเวลา 19.30 น.   
      - เฟลิกซ์ อูเกอร์-อเลียสเซม (แคนาดา,มือ 4) พบ เบอนัวต์ แปร์ (ฝรั่งเศส)  
       

  • 09:58 น.
    • - ดับเบิ้ลยูทีเอทัวร์
    • เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์อินเตอร์นาชองโนซ์ เดอ สตราสบูร์ก ที่เมืองสตราส์บูร์ก ประเทศฝรั่งเศส

       

      ประเภทหญิงเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ เริ่มเวลา 19.30 น. 
      - กาโรไลน์ การ์เซีย (ฝรั่งเศส,มือ 4) พบ ดายาน่า ยาสเตรมสก้า (ยูเครน,มือ 6)  
       

       

       

       

      เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์เนิร์นแบร์เกอร์ แฟร์ซิชเอรุงส์คัพ ที่เนิร์นแบร์ก ประเทศเยอรมัน

       

      ประเภทหญิงเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ เริ่มเวลา 18.30 น.
      - ยูเลีย ปูตินเซว่า (คาซัคสถาน,มือ 1) พบ ทามาร่า ซิเดนเซ็ค (สโลวีเนีย)