• ผลกีฬา

  • ผลบอลสด ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลล่าสุด บ้านผลบอล ผลฟุตบอลพรีเมียร์ลีก ผลกีฬา ผลมวย ผลบอลสด

ผลบอลสด ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลล่าสุด บ้านผลบอล ผลฟุตบอลพรีเมียร์ลีก ผลกีฬา ผลมวย ผลบอลสด

ผลฟุตบอล

ผลบอล

ผลบอล เจ ลีก ญี่ปุ่น

  • FT
  • ซางัน โทสุ
  • 2 - 2
  • โชนัน เบลล์มาเร่

ผลบอล ไทยลีก (1)

  • FT
  • สุโขทัย เอฟซี
  • 2 - 3
  • บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
  • ทรูวิชั่นส์ 357
  • FT
  • ตราด เอฟซี
  • 2 - 2
  • บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
  • ทรูสปอร์ต เอชดี 3
  • FT
  • โปลิศ เทโร เอฟซี
  • 1 - 3
  • เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
  • True4U
  • FT
  • ชลบุรี เอฟซี
  • 0 - 3
  • เชียงราย ยูไนเต็ด
  • ทรูสปอร์ต 2

ผลบอล ไทยลีก (2)

  • FT
  • เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
  • 2 - 1
  • ไทยยูเนี่ยน สมุทรสาคร เอฟซี
  • ทรูสปอร์ต 5
  • FT
  • นครปฐม ยูไนเต็ด
  • 4 - 2
  • ราชนาวี เอฟซี
  • ทรูวิชั่นส์ 358
  • FT
  • ขอนแก่น เอฟซี
  • 1 - 0
  • เกษตรศาสตร์
  • ทรูสปอร์ต 6
  • FT
  • หนองบัว พิชญ
  • 1 - 0
  • ชัยนาท ฮอร์นบิล
  • ทรูสปอร์ต 7

ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

  • FT
  • เซาธ์แฮมป์ตัน
  • 2 - 0
  • เอฟเวอร์ตัน
  • PPTV
  • FT
  • วูล์ฟแฮมป์ตัน
  • 1 - 1
  • นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
  • TPF HD 1 (600)
  • FT
  • อาร์เซน่อล
  • 0 - 1
  • เลสเตอร์ ซิตี้
  • TPF HD 1 (600)

ผลบอล ลาลีกา สเปน

  • FT
  • เรอัล บายาโดลิด
  • 0 - 2
  • เดปอร์ติโบ อลาเบส
  • beIN Sports1
  • FT
  • กาดิซ
  • 0 - 0
  • บียาร์เรอัล
  • beIN Sports1
  • FT
  • เกตาเฟ่
  • 0 - 1
  • กรานาด้า
  • beIN Sports1
  • FT
  • เรอัล โซเซียดาด
  • 4 - 1
  • อ้วยส์ก้า
  • beIN Sports1

ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

  • FT
  • กายารี่
  • 4 - 2
  • โครโตเน่
  • beIN Sports2
  • FT
  • เบเนเวนโต้
  • 1 - 2
  • นาโปลี
  • beIN Sports2
  • FT
  • ปาร์ม่า
  • 2 - 2
  • สเปเซีย
  • beIN Sports Xtra
  • FT
  • ฟิออเรนติน่า
  • 3 - 2
  • อูดิเนเซ่
  • beIN Sports2
  • FT
  • ยูเวนตุส
  • 1 - 1
  • เฮลลาส เวโรน่า
  • beIN Sports2

ผลบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส

  • 19:00
  • ล็องส์
  • vs
  • น็องต์
  • beIN Sports Xtra
  • FT
  • แบรสต์
  • 0 - 3
  • สตราส์บูร์ก
  • FT
  • มงต์เปลลิเย่ร์
  • 0 - 4
  • แร็งส์
  • FT
  • แอฟเซ เม็ตซ์
  • 2 - 0
  • แซงต์ เอเตียน
  • FT
  • บอร์กโดซ์
  • 2 - 0
  • นีมส์
  • FT
  • นีซ
  • 1 - 1
  • ลีลล์
  • beIN Sports Xtra
  • FT
  • โอลิมปิก ลียง
  • 4 - 1
  • โมนาโก
  • beIN Sports Xtra

ผลบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

  • FT
  • โวล์ฟสบวร์ก
  • 2 - 1
  • บีเลเฟลด์
  • FT
  • แวร์เดอร์ เบรเมน
  • 1 - 1
  • ฮอฟเฟ่นไฮม์

ผลบอล เจ ลีก ญี่ปุ่น

  • FT
  • นาโกย่า แกรมปัส
  • 1 - 0
  • เวกัลตะ เซนได
  • FT
  • คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
  • 1 - 0
  • ซานเฟรซเช่ ฮิโรชิม่า
  • FT
  • คอนซาโดเล่ ซัปโปโร
  • 3 - 0
  • โยโกฮาม่า เอฟซี
  • ช่อง 9 MCOT
  • FT
  • เอฟซี โตเกียว
  • 0 - 4
  • โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
  • YouTube Siamsport
  • FT
  • กัมบะ โอซาก้า
  • 2 - 1
  • คาชิว่า เรย์โซล
  • YouTube Siamsport
  • FT
  • อูราวะ เรด ไดมอนส์
  • 3 - 1
  • เซเรโซ่ โอซาก้า

ผลบอล ไทยลีก (1)

  • FT
  • นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
  • 1 - 1
  • ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
  • True4U
  • FT
  • สมุทรปราการ ซิตี้
  • 1 - 2
  • สุพรรณบุรี เอฟซี
  • ทรูสปอร์ต เอชดี 3
  • FT
  • ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
  • 3 - 0
  • ระยอง เอฟซี
  • ทรูวิชั่นส์ 357
  • FT
  • การท่าเรือ เอฟซี
  • 2 - 1
  • พีที ประจวบ เอฟซี
  • True4U

ผลบอล ไทยลีก (2)

  • FT
  • อุดรธานี เอฟซี
  • 0 - 1
  • อยุธยา ยูไนเต็ด
  • ทรูสปอร์ต 6
  • FT
  • ศรีสะเกษ เอฟซี
  • 0 - 0
  • ขอนแก่น ยูไนเต็ด
  • ทรูสปอร์ต 7
  • FT
  • เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
  • 1 - 1
  • อุทัยธานี เอฟซี
  • ทรูสปอร์ต 5
  • FT
  • แพร่ ยูไนเต็ด
  • 1 - 3
  • เชียงใหม่ เอฟซี
  • ทรูวิชั่นส์ 358
  • FT
  • ระนอง ยูไนเต็ด
  • 2 - 1
  • ลำปาง เอฟซี
  • ทรูสปอร์ต 6

ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

  • FT
  • เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
  • 1 - 1
  • แมนเชสเตอร์ ซิตี้
  • TPF HD 1 (600)
  • FT
  • ฟูแล่ม
  • 1 - 2
  • คริสตัล พาเลซ
  • TPF HD 1 (600)
  • FT
  • แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
  • 0 - 0
  • เชลซี
  • TPF HD 1 (600)
  • FT
  • ลิเวอร์พูล
  • 2 - 1
  • เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
  • TPF HD 1 (600)

ผลบอล ลาลีกา สเปน

  • FT
  • บาร์เซโลน่า
  • 1 - 3
  • เรอัล มาดริด
  • beIN Sports1
  • FT
  • โอซาซูน่า
  • 1 - 0
  • แอธเลติก บิลเบา
  • beIN Sports1
  • FT
  • เซบีย่า
  • 0 - 1
  • เออิบาร์
  • beIN Sports1
  • FT
  • แอตเลติโก มาดริด
  • 2 - 0
  • เรอัล เบติส
  • beIN Sports1

ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

  • FT
  • อตาลันต้า
  • 1 - 3
  • ซามพ์โดเรีย
  • beIN Sports2
  • FT
  • เจนัว
  • 0 - 2
  • อินเตอร์ มิลาน
  • beIN Sports2
  • FT
  • ลาซิโอ
  • 2 - 1
  • โบโลญญ่า
  • beIN Sports2

ผลบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส

  • FT
  • ลอริยองต์
  • 0 - 1
  • โอลิมปิก มาร์กเซย
  • beIN Sports Xtra
  • FT
  • ปารีส แซงต์-แชร์กแมง
  • 4 - 0
  • ดิฌง
  • beIN Sports Xtra

ผลบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

  • FT
  • ไลป์ซิก
  • 2 - 1
  • แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
  • FT
  • บาเยิร์น มิวนิค
  • 5 - 0
  • ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
  • PPTV
  • FT
  • ไมนซ์ 05
  • 2 - 3
  • โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
  • FT
  • อูนิโอน เบอร์ลิน
  • 1 - 1
  • ไฟร์บวร์ก
  • FT
  • โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
  • 3 - 0
  • ชาลเก้ 04
  • PPTV

ผลบอล เดอะ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

  • FT
  • วัตฟอร์ด
  • 1 - 1
  • บอร์นมัธ
  • FT
  • บริสตอล ซิตี้
  • 1 - 1
  • สวอนซี ซิตี้
  • FT
  • คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
  • 1 - 1
  • มิดเดิ้ลสโบรช์
  • FT
  • โคเวนทรี
  • 0 - 4
  • แบล็คเบิร์น
  • FT
  • ฮัดเดอร์สฟิลด์
  • 1 - 2
  • เปรสตัน
  • FT
  • มิลล์วอลล์
  • 1 - 1
  • บาร์นสลี่ย์
  • FT
  • นอริช ซิตี้
  • 2 - 1
  • วีคอมบ์
  • FT
  • ควีนส์ปาร์ค
  • 0 - 0
  • เบอร์มิงแฮม ซิตี้
  • FT
  • เร้ดดิ้ง
  • 3 - 0
  • ร็อตเธอร์แฮม
  • FT
  • เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
  • 0 - 1
  • ลูตัน
  • FT
  • สโต๊ค ซิตี้
  • 3 - 2
  • เบรนท์ฟอร์ด

ผลมวย

ผลมวยศึกจ้าวมวยไทย

  • 12:15
  • เดชเพชร เดชเพชรสีทอง
  • ชนะคะแนน
  • นาคี ศิริลักษณ์มวยไทย
  • 12:15
  • บัวเขียว ป.เปาอินทร์
  • ชนะคะแนน
  • ยอดชัย หยกขาวมวยไทยยิม
  • 12:15
  • ยอดไอคิว พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม
  • คู่เอก
    ชนะคะแนน
  • เฮอคิวลิศ ว.จักรวุฒิ
  • 12:15
  • น้องโรส อ.อัจฉริยะ
  • แพ้น็อก ยกที่ 3
  • ยอดธงชัย ส.ปลื้มจิต

ผลมวยมวยดีวิถีไทย

  • 16:30
  • เพชรประดับ ก.กิ่งเพชร
  • VS
  • ก้องภพ ว.สุขสันต์
  • 16:30
  • กานต์ชัย จิตรเมืองนนท์
  • VS
  • ยอดมงคล ป.เพชรไข่แก้ว
  • 16:30
  • ก้องชัย ไฉนดอนเมือง
  • คู่เอก
    VS
  • ยอดพนม ป.เพชรไข่แก้ว
  • 16:30
  • ยอดขุนศึก ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
  • VS
  • ยอดวิทยา ส.ศิริลักษณ์มวยไทยยิม

ผลมวยมวยไทย 7 สี

  • 14:30
  • ดาบดำ ปตท.ทองทวี
  • VS
  • ฉลามเสือ นายกเอท่าศาลา
  • 14:30
  • ปราบพิภพ เอราวัณ
  • VS
  • เดโชเล็ก ป.บริรักษ์
  • 14:30
  • ยอดเพชร ภ.เจริญแพทย์
  • VS
  • บิ๊กแบงค์ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ
  • 14:30
  • เขี้ยว พรัญชัย
  • คู่เอก
    VS
  • เพชรไพลิน ส.จ.โต้งปราจีน

ผลมวยศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร

  • 18:00
  • หนี่งธรณี เพชรจินดา
  • VS
  • เพชรส่องแสง เพชรเจริญวิทย์
  • 18:00
  • มีโชค บางกอกอะไหล่ยนต์
  • VS
  • าณัติ ส.เดชะพันธ์
  • 18:00
  • มหามงคล ว.วังพรม
  • VS
  • ก้องเกียรติ ท.พราน 49
  • 18:00
  • เพชรเมืองศรี อ๊อดตึกแดง
  • คู่เอก
    VS
  • ดีเซลเล็ก ส.ดำเนิน

ผลมวยมวยดีวิถีไทย

  • 12:00
  • แม็คนั่ม โตโยต้าระยอง
  • ชนะน็อก ยกที่3
  • เพชรประดับ ก.กิ่งเพชร
  • 12:00
  • สี่มนุษย์ ส.สริญญา
  • แพ้คะแนน
  • เพชรสามารถ กำนันติ่งชุมแพ
  • 12:00
  • เพชรมหาชน จิตรเมืองนนท์
  • คู่เอก
    ชนะคะแนน
  • แรมโบ้เล็ก ต.โยธา
  • 12:00
  • วัชรเดช ซูจีบะหมี่เกี๊ยว
  • แพ้น็อก ยกที่ 4
  • เพชรแคนใหญ่ ศิษย์ผู้ใหญ่นิรันดร์

ผลกีฬาอื่น ๆ

  • 10:17 น.
    • - เอทีพีทัวร์
    • เทนนิสเอทีพี ทัวร์ยูโรเปี้ยน โอเพ่น ที่เมืองแอนต์เวิร์ป ประเทศเบลเยียม 

       

      ประเภทชายเดี่ยว รอบรองชนะเลิศ เริ่มเวลา 20.30 น.  
      - ดาเนียล อีแวนส์ (สหราชอาณาจักร) พบ อูโก้ อุมแบร์ต (ฝรั่งเศส) 
      - อเล็กซ์ เดอ มินัวร์ (ออสเตรเลีย,มือ 8) พบ กริกอร์ ดิมิตรอฟ (บัลแกเรีย,มือ 4)  

       

       

      เทนนิสเอทีพี ทัวร์ฮัลค์ส แชมเปี้ยนชิพส์ ที่เมืองโคโลญจน์ ประเทศเยอรมัน 

       

      ประเภทชายเดี่ยว รอบรองชนะเลิศ เริ่มเวลา 00.00 น.  
      - อเล็กซานเดอร์ ซเวเรฟ (เยอรมัน,มือ 1) พบ ยานนิค ซินเนอร์ (อิตาลี)
      - เฟลิกซ์ โอเช่ร์-อัลยาสซิม (แคนาดา,มือ 5) พบ ดิเอโก้ ชวาร์ซแมน (อาร์เจนตินา,มือ 2) 
       

  • 10:27 น.
    • - ดับเบิ้ลยูทีเอทัวร์
    • เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์เจ&ทีบานก้า ออสตราว่า โอเพ่น ที่ออสตราว่า ประเทศสาธารณรัฐเช็ก 

       

      ประเภทหญิงเดี่ยว รอบรองชนะเลิศ เริ่มเวลา 19.00 น. 
      - มาเรีย ซาคกิรี่ (กรีซ) พบ วิคตอเรีย อซาเรนก้า (เบลารุส,มือ 4)  
      - อารีน่า ซาบาเลนก้า (เบลารุส,มือ 3) พบ เจนนิเฟอร์ บราดี้ (สหรัฐฯ)  

  • 10:18 น.
    • - เอทีพีทัวร์
    • เทนนิสเอทีพี ทัวร์ยูโรเปี้ยน โอเพ่น ที่เมืองแอนต์เวิร์ป ประเทศเบลเยียม 

       

      ประเภทชายเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ เริ่มเวลา 21.00 น.  
      - อเล็กซ์ เดอ มินัวร์ (ออสเตรเลีย,มือ 8) พบ อูโก้ อุมแบร์ต (ฝรั่งเศส)  

       

      เทนนิสเอทีพี ทัวร์ฮัลค์ส แชมเปี้ยนชิพส์ ที่เมืองโคโลญจน์ ประเทศเยอรมัน 

       

      ประเภทชายเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ เริ่มเวลา 01.30 น.  
      - อเล็กซานเดอร์ ซเวเรฟ (เยอรมัน,มือ 1) พบ ดิเอโก้ ชวาร์ซแมน (อาร์เจนตินา,มือ 2) 
       

  • 10:28 น.
    • - ดับเบิ้ลยูทีเอทัวร์
    • เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์เจ&ทีบานก้า ออสตราว่า โอเพ่น ที่ออสตราว่า ประเทศสาธารณรัฐเช็ก 

       

      ประเภทหญิงเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ เริ่มเวลา 20.30 น. 
      - วิคตอเรีย อซาเรนก้า (เบลารุส,มือ 4) พบ อารีน่า ซาบาเลนก้า (เบลารุส,มือ 3)