ศุภอร ตระการศิริวานิช ผู้อำนวยการฝ่ายการตลาด บริษัท ซี อาร์ ซี สปอร์ต จำกัด ในเครือเซ็นทรัล รีเทล มาประชาสัมพันธ์โครงการเพื่อสังคม "รื้อ แลก ลด"
เชิญชวนลูกค้าและบุคคลทั่วไปร่วมนำรองเท้าเก่าสภาพดี มาบริจาคเพื่อส่งต่อไปยังเด็กและเยาวชนที่ต้องการการสนับสนุนในพื้นที่ห่างไกล อันเป็นการเพิ่มโอกาสทางกีฬา และส่งเสริมสังคมสุขภาพดี โดยทุกการบริจาคสามารถแลกรับส่วนลดสำหรับการซื้อรองเท้าคู่ใหม่ ได้ที่ร้านซูเปอร์สปอร์ตทุกสาขา
โดยมี โอฬาร เชื้อบาง กก.ผจก. สยามสปอร์ตฯ และ เดชา คูรัตนเวช หัวหน้าข่าว ให้การต้อนรับ พร้อมกับมอบพื้นที่ติดตั้งกล่องบริจาครองเท้ากีฬาให้ ที่ตึกสยามกีฬา รามอินทรา 40 (โดยนำรองเท้ากีฬาเก่ามาบริจาคได้ตั้งแต่วันนี้ ถึง 6 มิ.ย. 2567)