นายอรัญ เอี่ยมสุรีย์ กรรมการสภามหาวิทยาลัยหัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ และประธานคณะกรรมการบริหารสถาบันวิทยาการผู้นำไทยจีน (วทจ.) ร่วมกับมหาวิทยาลัยปักกิ่ง พร้อมตัวแทนนักศึกษาหลักสูตร วทจ.รุ่น 3-5
โดยมี สหัส บัณฑิตกุล, รังสรรค์ ศรีวรศาสตร์, นายแพทย์สุขุม สุขพิมาย,นายแพทย์สมชาย แสงกิจพร และ ผศ.ดร. วิมลิณฬ์ โบวีไนเซอร์ ถ่ายภาพร่วมกับ ท่าน ว่านลี่ จุ้น (Wan Li Jun) ประธานสมาพันธ์ชาวจีนโพ้นทะเลและคณะ ในโอกาสความร่วมมือด้านการศึกษาดูงานและพัฒนาสัมพันธ์ ณ ประเทศจีน