ต่อศักดิ์ สายทอง ผู้จัดการแผนกพีอาร์สปอร์ตและอีเวนท์ อารีน่าหัวหิน เป็นผู้แทน บริษัทแกรนด์สปอร์ตมาเก็ตตื้ง จำกัด มอบอุปกรณ์กีฬาให้กับ พล.ต.ต.ดำรงศักดิ์ ทองงามตะกูล ผู้บังคับการกองอุธรณ์สำนักงานตำรวจแห่งชาติ นายกสมาคมกีฬาหัวหิน
เพื่อใช้ในการแข่งขันกีฬาจตุรมิตรสามัคคีหัวหิน ครั้งที่ 11 ที่อำเภอหัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ โดยจะเปิดสนามในวันที่ 29 พฤศจิกายน 2566 ที่สนามโรงเรียนหัวหิน