• โปรแกรมกีฬา

  • ตารางบอลวันนี้ บอลวันนี้ โปรแกรมบอล โปรแกรมฟุตบอล ทีมชาติไทย ถ่ายทอดสด บอลคืนนี้ โปรแกรมมวย โปรแกรมกีฬา

    โปรแกรมบอล ตารางบอล โปรแกรมกีฬา โปรแกรมมวย

โปรแกรมฟุตบอล

โปแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้

โปรแกรม ไทยลีก (2)

  • 18:00
  • สมุทรสาคร เอฟซี
  • vs
  • อยุธยา ยูไนเต็ด
  • ทรูสปอร์ต 6
  • 18:00
  • ไทยฮอนด้า เอฟซี
  • vs
  • อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
  • ทรูสปอร์ต 7
  • 19:00
  • แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี
  • vs
  • อุดรธานี เอฟซี
  • ทรูสปอร์ต 5
  • 19:00
  • โปลิศ เทโร เอฟซี
  • vs
  • เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
  • ทรูสปอร์ต 2
  • 19:00
  • บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
  • vs
  • ระยอง เอฟซี
  • ทรูสปอร์ต เอชดี 2

โปรแกรม เอฟเอ คัพ อังกฤษ

  • 20:00
  • บริสตอล ซิตี้
  • vs
  • วูล์ฟแฮมป์ตัน
  • 23:00
  • ดอนคาสเตอร์
  • vs
  • คริสตัล พาเลซ
  • 23:00
  • สวอนซี ซิตี้
  • vs
  • เบรนท์ฟอร์ด

โปรแกรม ลาลีกา สเปน

  • 18:00
  • เรอัล มาดริด
  • vs
  • คิโรน่า
  • beIN Sports2
  • 22:15
  • บาเลนเซีย
  • vs
  • เอสปันญ่อล
  • beIN Sports2
  • 00:30
  • บียาร์เรอัล
  • vs
  • เซบีย่า
  • beIN Sports2
  • 02:45
  • เรอัล เบติส
  • vs
  • เดปอร์ติโบ อลาเบส
  • beIN Sports2

โปรแกรม กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

  • 18:30
  • สปาล
  • vs
  • ฟิออเรนติน่า
  • 21:00
  • เอ็มโปลี
  • vs
  • ซาสซูโอโล่
  • beIN Sports3
  • 21:00
  • เจนัว
  • vs
  • ลาซิโอ
  • beIN Sports1
  • 21:00
  • อูดิเนเซ่
  • vs
  • คิเอโว่
  • beIN Sports4
  • 00:00
  • อินเตอร์ มิลาน
  • vs
  • ซามพ์โดเรีย
  • PPTV
  • 02:30
  • นาโปลี
  • vs
  • โตริโน่
  • beIN Sports3

โปรแกรม ลีก เอิง ฝรั่งเศส

  • 21:00
  • ลีลล์
  • vs
  • มงต์เปลลิเย่ร์
  • 21:00
  • ก็อง
  • vs
  • สตราส์บูร์ก
  • 21:00
  • บอร์กโดซ์
  • vs
  • ตูลูส
  • beIN Sports4
  • 23:00
  • แร็งส์
  • vs
  • แรนส์
  • beIN Sports4
  • 03:00
  • แซงต์ เอเตียน
  • vs
  • ปารีส แซงต์-แชร์กแมง
  • beIN Sports4

โปรแกรม บุนเดสลีกา เยอรมัน

  • 21:30
  • ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
  • vs
  • โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
  • PPTV
  • 00:00
  • ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
  • vs
  • ดุสเซลดอร์ฟ
  • Fox sports

โปรแกรม เดอะ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

  • 20:00
  • แบล็คเบิร์น
  • vs
  • มิดเดิ้ลสโบรช์

โปรแกรม ลาลีกา สเปน

  • 03:00
  • อ้วยส์ก้า
  • vs
  • แอธเลติก บิลเบา
  • beIN Sports2

โปรแกรม กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

  • 02:30
  • โรม่า
  • vs
  • โบโลญญ่า

โปรแกรม บุนเดสลีกา เยอรมัน

  • 02:30
  • เนิร์นแบร์ก
  • vs
  • โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
  • Fox sports

โปรแกรม เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

  • 14:30
  • Shandong Luneng (Chn)
  • vs
  • Ha Noi FC (Vie)
  • 17:00
  • Hiroshima (Jpn)
  • vs
  • Chiangrai Utd (Tha)
  • 17:00
  • Kashima (Jpn)
  • vs
  • Newcastle Jets (Aus)
  • 17:30
  • Ulsan Hyundai (Kor)
  • vs
  • Perak (Mys)
  • 22:00
  • Al-Gharafa (Qat)
  • vs
  • Zob Ahan (Irn)
  • 22:00
  • Al Nasr (Uae)
  • vs
  • Pakhtakor (Uzb)
  • 22:00
  • Al-Nassr (Sau)
  • vs
  • AGMK (Uzb)
  • 22:00
  • Al Rayyan (Qat)
  • vs
  • Saipa (Irn)

โปรแกรม กระชับมิตรสโมสร

  • 18:00
  • Rubin Kazan (Rus)
  • vs
  • Tobol (Kaz)
  • 18:00
  • Orenburg (Rus)
  • vs
  • Spartak Moscow (Rus)
  • 18:00
  • Ufa (Rus)
  • vs
  • Lokomotiv Tbilisi (Geo)
  • 22:30
  • Valerenga (Nor)
  • vs
  • Kalju (Est)
  • 00:00
  • Osters (Swe)
  • vs
  • Karlskrona (Swe)
  • 01:00
  • Degerfors (Swe)
  • vs
  • Linkoping City (Swe)

โปรแกรม ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก

  • 03:00
  • Liverpool
  • vs
  • Bayern Munich
  • 03:00
  • Lyon
  • vs
  • Barcelona

โปรแกรม เดอะ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

  • 02:45
  • QPR
  • vs
  • West Brom

โปรแกรม ลีก วัน อังกฤษ

  • 02:45
  • Accrington
  • vs
  • Oxford Utd
  • 02:45
  • Portsmouth
  • vs
  • Bristol Rovers
  • 02:45
  • บาร์นสลี่ย์
  • vs
  • เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
  • 02:45
  • Rochdale
  • vs
  • AFC Wimbledon
  • 02:45
  • Sunderland
  • vs
  • Gillingham

โปรแกรม ลีก ทู อังกฤษ

  • 02:45
  • Oldham
  • vs
  • Morecambe
  • 02:45
  • Port Vale
  • vs
  • Tranmere
  • 02:45
  • Cheltenham
  • vs
  • Cambridge Utd
  • 02:45
  • Notts Co
  • vs
  • Newport Co

โปรแกรม พรีเมร่า ดิวิชั่น อาร์เจนติน่า

  • 07:10
  • Racing Club
  • vs
  • Godoy Cruz

โปรแกรมมวย

โปรแกรมมวยวันนี้

มวยไทย

มวยไทยวันนี้

โปรแกรมมวยมวยไทย 7 สี

  • 14:30
  • พรพยัคฆ์ ส.ภูมิภัทร
  • VS
  • จูเนียร์ สิงห์สถาปัตย์
  • พรพยัคฆ์ต่อ 10-9
  • 14:30
  • มหาสมุทร หมูปิ้งอร่อยจุงเบย
  • VS
  • ก้องหนองยาง ส.บุญเยี่ยม
  • เสมอมหาสมุทร
  • 14:30
  • เพชรมงคล ศูนย์กีฬาห้วยต้ม
  • VS
  • ธนชาติ ส.จุลเสน
  • เพชรมงคลต่อ 3-2
  • 14:30
  • เดชฤทธิ์ ศ.เพ็ญประภา
  • คู่เอก
    VS
  • วันชนะ น.นริสสร
  • เดชฤทธิ์ต่อ 10-9

โปรแกรมมวยมวยดีวิถีไทย

  • 12:00
  • ทัพหลวง ศิษย์เสธตู่
  • VS
  • เพชรกาฟิวส์ ซูจีบะหมี่เกี๊ยว
  • 12:00
  • ฮัมเมอร์ ก.บางพลีรุ่งเรือง
  • VS
  • ชาญเดช ก.อดิศร
  • ฮัมเมอร์ต่อ 10-9
  • 12:00
  • เพชรดำ ภ.เจริญแพทย์
  • คู่เอก
    VS
  • เพชรเชียงขวัญ จ้อมพยัคฆ์ริมโขง
  • ใครต่อ 10-9 รอง
  • 12:00
  • ฉลามขาว 13 เหรียญรีสอร์ท
  • VS
  • เพชรขวัญตา ปากพนังการช่าง
  • ฉลามขาวต่อ 3-2

โปรแกรมมวยศึกเกียรติเพชรซูเปอร์ไฟต์

  • 18:20
  • เสือ ภ.เจริญแพทย์
  • VS
  • เพชรนำโชค อ๊อดตึกแดง
  • เพชรนำโชคต่อ 11-8
  • 18:20
  • อรรถชัย ต.หมอศรี
  • VS
  • จักรณรงค์เล็ก ส.จุลเสน
  • จักรณรงค์เล็กต่อ 11-8
  • 18:20
  • คาใจบ้า ภูเก็ตไฟต์คลับ
  • VS
  • แสนพล ว.ปัญญาไวย์
  • เสมอแสนพล
  • 18:20
  • เพชรภูไท ศิษย์สารวัตรเสือ
  • คู่เอก
    VS
  • ก้องศักดิ์ ส.ศาสตรา
  • เพชรภูไทต่อ 10-9

โปรแกรมมวยศึกชูเจริญมวยไทย

  • 18:30
  • สามกอเล็ก นุ้ยสี่มุมเมือง
  • VS
  • อีสานใต้ ศิษย์เชฟบุญธรรม
  • 18:30
  • คฤหาสน์ ศิษย์เชฟบุญธรรม
  • VS
  • เพชรเริงชัย สวนอาหารปีกไม้
  • 18:30
  • ขุนศึก ร.ร.กีฬาโคราช
  • VS
  • นนทชัย อู๊ดรัชดา
  • 18:30
  • เพชรชุมพล วิริยะฟาร์ม
  • VS
  • กิ่งพลอย นักสู้ยิม
  • 18:30
  • ชลสิทธิ์ เกียรติพูนผล
  • VS
  • ฤทธิ์ไอยรา ป.ศุกร์สันต์
  • 18:30
  • นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม
  • VS
  • ฉลองชัย เจ๊รสบางแสน
  • 18:30
  • เพชรมณี ภ.หลักบุญ
  • คู่เอก
    VS
  • ฤทธิเดช ศิษย์เชฟบุญธรรม

โปรแกรมมวยศึกเพชรหนุ่มน้อย

  • 18:30
  • บางคล้าน้อย ม.รัตนบัณฑิต
  • ชนะคะแนน
  • เพชรศิลา เอกเมืองนนท์
  • เพชรศิลาต่อ 10-9

โปรแกรมกีฬา อื่น ๆ

โปรแกรมกีฬา โปรแกรมกีฬาวันนี้

  • 12:00 น.
    • - สนุกเกอร์
    • สนุกเกอร์อาชีพเก็บสะสมคะแนน ดิวิชั่น 1 รายการที่ 3 รอบคัดเลือก ที่สโมสร ทีบีซี. เวลา 12.00 น.

  • 15:00 น.
    • - บาสเกตบอล
    • บาสเกตบอลไทยแลนด์ โอเพ่น ที่สนามไฮ-เทค ทุ่งครุ เวลา 15.00 น.

  • 10:41 น.
    • - ดับเบิ้ลยูทีเอทัวร์
    • เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ดูไบ ดูตี้ ฟรี เทนนิส แชมเปี้ยนชิพ ที่นครดูไบ ประเทศสหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
       

      ประเภทหญิงเดี่ยว รอบแรก เริ่มเวลา 15.00 น.
      - คริสติน่า มลาเดโนวิซ (ฝรั่งเศส) พบ ฟัตม่า อัล นาบานี่ (โอมาน)
      - อลิเซ่ กอร์เน่ต์ (ฝรั่งเศส) พบ ทิเมีย บาบอส (ฮังการี)
      - แม็กดาลีน่า เฟรช (โปแลนด์) พบ ดาเรีย คาซัตกิน่า (รัสเซีย,มือ 11)
      - การ์บิเน่ มูกูรูซ่า (สเปน,มือ 12) พบ ดายาน่า ยาสเตรมสก้า (ยูเครน)
      - ยูเจนี บูชาร์ด (แคนาดา) พบ เวร่า เลพโก้ (เบลารุส)
       

       

  • 10:45 น.
    • - เอทีพีทัวร์
    • เทนนิสเอทีพี ทัวร์เอบีเอ็น อัมโร เวิล์ด เทนนิส ทัวร์นาเมนต์ ที่ร็อตเธอร์ดัม ประเทศเนเธอร์แลนด์    

       

      ประเภทชายเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ เริ่มเวลา 21.30 น. 
      - สแตน วาวรินก้า (สวิตเซอร์แลนด์) พบ กาแอล มงฟิลส์ (ฝรั่งเศส)  


       
      เทนนิสเอทีพี ทัวร์นิวยอร์ก โอเพ่น ที่นิวยอร์ก ประเทศสหรัฐอเมริกา

       

      เทนนิสเอทีพี ทัวร์อาร์เจนตินา โอเพ่น ที่กรุงบัวโนสไอเรส ประเทศอาร์เจนตินา

       

      ประเภทชายเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ เริ่มเวลา 21.00 น. 
      - ดิเอโก้ ชวาร์ซแมน (อาร์เจนตินา,มือ 4) พบ มาร์โก้ เชคคินาโต้ (อิตาลี,มือ 3)  

       

  • 10:00 น.
    • - สนุกเกอร์
    • สนุกเกอร์อาชีพเก็บสะสมคะแนน ดิวิชั่น 1 รายการที่ 3 รอบคัดเลือก ที่สโมสร ทีบีซี. เวลา 10.00 น.
       

  • 12:38 น.
    • - ดับเบิ้ลยูทีเอทัวร์
    • เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ดูไบ ดูตี้ ฟรี เทนนิส แชมเปี้ยนชิพ ที่นครดูไบ ประเทศสหรัฐอาหรับเอมิเรตส์

       

      เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ฮังกาเรียน เลดี้ส์ โอเพ่น ที่เมืองบูดาเปสต์ ประเทศฮังการี

       

  • 12:41 น.
    • - เอทีพีทัวร์
    • เทนนิสเอทีพี ทัวร์ริโอ โอเพ่น ที่เมืองริโอ เดอ จาเนโร ประเทศบราซิล

       

      เทนนิสเอทีพี ทัวร์โอเพ่น 13 ที่เมืองมาร์กเซย ประเทศฝรั่งเศส


       

      เทนนิสเอทีพี ทัวร์เดลเรย์ บีช โอเพ่น ที่เดลเรย์ บีช ประเทศสหรัฐอเมริกา
       

  • 10:00 น.
    • - สนุกเกอร์
    • สนุกเกอร์อาชีพเก็บสะสมคะแนน ดิวิชั่น 1 รายการที่ 3 รอบคัดเลือก ที่สโมสร ทีบีซี. เวลา 10.00 น.

  • 12:39 น.
    • - ดับเบิ้ลยูทีเอทัวร์
    • เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ดูไบ ดูตี้ ฟรี เทนนิส แชมเปี้ยนชิพ ที่นครดูไบ ประเทศสหรัฐอาหรับเอมิเรตส์

       

       

      เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ฮังกาเรียน เลดี้ส์ โอเพ่น ที่เมืองบูดาเปสต์ ประเทศฮังการี

       

  • 12:41 น.
    • - เอทีพีทัวร์
    • เทนนิสเอทีพี ทัวร์ริโอ โอเพ่น ที่เมืองริโอ เดอ จาเนโร ประเทศบราซิล

       

      เทนนิสเอทีพี ทัวร์โอเพ่น 13 ที่เมืองมาร์กเซย ประเทศฝรั่งเศส


       

      เทนนิสเอทีพี ทัวร์เดลเรย์ บีช โอเพ่น ที่เดลเรย์ บีช ประเทศสหรัฐอเมริกา