• โปรแกรมกีฬา

  • ตารางบอลวันนี้ บอลวันนี้ โปรแกรมบอล ราคาบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล ทีมชาติไทย ถ่ายทอดสด บอลคืนนี้ ทีเด็ดบอลวันนี้ โปรแกรมมวย โปรแกรมกีฬาในประเทศ

    โปรแกรมบอล ตารางบอล โปรแกรมกีฬา โปรแกรมมวย

โปรแกรมฟุตบอล

โปแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้

โปรแกรม เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

  • FT
  • เทียนจิน ฉวนเจียน
  • 0 - 3
  • คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
  • Fox sports 2

โปรแกรม ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก

  • 23:55
  • บาร์เซโลน่า
  • vs
  • พีเอสวี
  • 23:55
  • อินเตอร์ มิลาน
  • vs
  • ท็อตแนม ฮ็อทสเปอร์
  • 02:00
  • คลับ บรูช
  • vs
  • โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
  • 02:00
  • เซอร์เวน่า ซเวซด้า
  • vs
  • นาโปลี
  • 02:00
  • กาลาตาซาราย
  • vs
  • โลโคโมทีฟ มอสโก
  • 02:00
  • ลิเวอร์พูล
  • vs
  • ปารีส แซงต์-แชร์กแมง
  • 02:00
  • โมนาโก
  • vs
  • แอตเลติโก มาดริด
  • 02:00
  • ชาลเก้ 04
  • vs
  • เอฟซี ปอร์โต้

โปรแกรม เดอะ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

  • 01:45
  • วีแกน
  • vs
  • ฮัลล์ ซิตี้
  • 01:45
  • แอสตัน วิลล่า
  • vs
  • ร็อตเธอร์แฮม
  • 01:45
  • ดาร์บี้ เคาน์ตี้
  • vs
  • แบล็คเบิร์น
  • 01:45
  • อิปสวิช
  • vs
  • เบรนท์ฟอร์ด
  • 01:45
  • ลีดส์ ยูไนเต็ด
  • vs
  • เปรสตัน
  • 02:00
  • เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
  • vs
  • บริสตอล ซิตี้
  • 02:00
  • สโต๊ค ซิตี้
  • vs
  • สวอนซี ซิตี้

โปรแกรม บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน

  • 23:30
  • ดินาโม เดรสเดน
  • vs
  • ฮัมบูร์ก

โปรแกรม เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

  • 17:00
  • ซูวอน
  • vs
  • ชนบุก
  • Fox sports

โปรแกรม ลีกคัพ

  • 19:00
  • นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
  • vs
  • สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
  • ทรูสปอร์ต 6
  • 19:00
  • บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
  • vs
  • บางกอกกล๊าส เอฟซี
  • ทรูสปอร์ต 2

โปรแกรม ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก

  • 23:55
  • อาแจ็กซ์
  • vs
  • เออีเค เอเธนส์
  • 23:55
  • ชัคตาร์ โดเนตส์
  • vs
  • ฮอฟเฟ่นไฮม์
  • 02:00
  • เบนฟิก้า
  • vs
  • บาเยิร์น มิวนิค
  • 02:00
  • แมนเชสเตอร์ ซิตี้
  • vs
  • โอลิมปิก ลียง
  • 02:00
  • พิลเซ่น
  • vs
  • ซีเอสเคเอ มอสโก
  • 02:00
  • เรอัล มาดริด
  • vs
  • โรม่า
  • 02:00
  • บาเลนเซีย
  • vs
  • ยูเวนตุส
  • 02:00
  • ยัง บอยส์
  • vs
  • แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

โปรแกรม กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

  • 00:00
  • ซามพ์โดเรีย
  • vs
  • ฟิออเรนติน่า
  • beIN Sports3

โปรแกรม เดอะ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

  • 01:45
  • เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
  • vs
  • เบอร์มิงแฮม ซิตี้
  • 01:45
  • ฟอเรสต์
  • vs
  • เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
  • 01:45
  • ควีนส์ปาร์ค
  • vs
  • มิลล์วอลล์
  • 01:45
  • มิดเดิ้ลสโบรช์
  • vs
  • โบลตัน
  • 02:00
  • เร้ดดิ้ง
  • vs
  • นอริช ซิตี้

โปรแกรม ยูโรป้า ลีก

  • 23:55
  • โอลิมปิก มาร์กเซย
  • vs
  • ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
  • 23:55
  • วิดีโอตอน
  • vs
  • บาเต้
  • 23:55
  • พีเอโอเค
  • vs
  • เชลซี
  • 23:55
  • ราปิด เวียนนา
  • vs
  • สปาร์ตัก มอสโก
  • 23:55
  • แรนส์
  • vs
  • Jablonec
  • 23:55
  • เซบีย่า
  • vs
  • สตองดาร์ ลีแอช
  • 23:55
  • บียาร์เรอัล
  • vs
  • เรนเจอร์ส
  • 23:55
  • อัคฮิซาร์ เบเลดิเยสปอร์
  • vs
  • คราสโนดาร์
  • 23:55
  • เบซิคตัส
  • vs
  • ซาร์ปสบอร์ก
  • 23:55
  • ดินาโม เคียฟ
  • vs
  • อัสตานา
  • 23:55
  • เกงค์
  • vs
  • มัลโม่
  • 23:55
  • ลาซิโอ
  • vs
  • อพอลลอน
  • 02:00
  • โอลิมเปียกอส
  • vs
  • เรอัล เบติส
  • 02:00
  • ไลป์ซิก
  • vs
  • ซัลซ์บวร์ก
  • 02:00
  • สลาเวีย ปราก
  • vs
  • บอร์กโดซ์
  • 02:00
  • สปอร์ติ้ง ลิสบอน
  • vs
  • คาราบัก
  • 02:00
  • สปาร์ตัค เทอร์นาวา
  • vs
  • อันเดอร์เลชท์
  • 02:00
  • เออีเค ลาร์นาก้า
  • vs
  • ซูริค
  • 02:00
  • อาร์เซน่อล
  • vs
  • Vorskla Poltava
  • 02:00
  • เซลติก
  • vs
  • โรเซนบอร์ก
  • 02:00
  • ดูเดลันเก้
  • vs
  • เอซี มิลาน
  • 02:00
  • ดินาโม ซาเกร็บ
  • vs
  • เฟเนร์บาห์เช่
  • 02:00
  • โคเปนเฮเก้น
  • vs
  • เซนิต
  • 02:00
  • ลูโดโกเร็ตส์
  • vs
  • ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น

โปรแกรมมวย

โปรแกรมมวยวันนี้

มวยไทย

มวยไทยวันนี้

โปรแกรมมวยศึกทีเด็ด 99

  • 18:30
  • เด็กดอย ที.เอ็น.มวยไทย
  • แพ้คะแนน
  • คมเพชรเล็ก ศ.พ่อบ่อทอง
  • “เด็กดอย” ต่อ 5-4
  • 18:30
  • เด็ดดวงเล็ก ทีเด็ด99
  • ชนะคะแนน
  • มังกรหยก ส.ธนพล
  • “นินจาเต่า” ต่อ 5-4
  • 18:30
  • ล้อเหล็ก ยุ้ยการช่าง
  • แพ้คะแนน
  • ยอดดวงใจ ส.จ.มนตรี
  • 18:30
  • ผึ้งหลวง ศักดิ์ชัยโชติ
  • ชนะน็อก ยก3
  • ซุปเปอร์โจ๊ก ศิษย์ลมหวล
  • “ผึ้งหลวง” ต่อ 3-2
  • 18:30
  • เขี้ยวพยัคฆ์ อ.เพชรน้ำหนึ่ง
  • ชนะน็อก ยก3
  • เมืองชล ช.คงทอง
  • 18:30
  • ฟ้ามีตา ทีเด็ด 99
  • VS
  • สำออยน้อย แตนบางแสน
  • “ฟ้ามีตา” ต่อ 10-9
  • 18:30
  • โมฮ็อก ทีเด็ด 99
  • คู่เอก
    VS
  • โชคเพลิงฤทธิ์ ภ.หลักบุญ
  • “โชคเพลิงฤทธิ์” ต่อ 10-9

โปรแกรมมวยศึกชูเจริญมวยไทย

  • 18:30
  • เพชรมรกต อู๊ดดอนเมือง
  • VS
  • สุดสาคร ศิษย์นายกโมทย์
  • 18:30
  • ไก่ป่า ชูวัฒนะ
  • VS
  • เอกศักดา ม.กรุงเทพธนบุรี
  • 18:30
  • คฤหาสน์ ศิษย์เชฟบุญธรรม
  • VS
  • ยุทธชัย สมศักดิ์ก่อสร้าง
  • 18:30
  • ยุทธชัย สมศักดิ์ก่อสร้าง
  • VS
  • เอกเมฆิน ม.กรุงเทพธนบุรี
  • 18:30
  • สิบหมื่น ศิษย์เชฟบุญธรรม
  • VS
  • บัวเขียว ศิษย์สองพี่น้อง
  • 18:30
  • ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล
  • VS
  • ก้องดนัย ส.สมหมาย
  • 18:30
  • ฤทธิเดช ร.ร.กีฬาโคราช
  • คู่เอก
    VS
  • ซุปเปอร์แบล็ค ส.จ.ต้อยแปดริ้ว

โปรแกรมมวยศึกมวยไทยราชดำเนิน+วันทรงชัย

  • 18:30
  • นิลมังกร อ.สบายแท้
  • VS
  • ฟ้าลั่น ป.เพชรไข่แก้ว
  • 18:30
  • เพชรหัวหิน ป.เพชรไข่แก้ว
  • VS
  • เพชรสกล ลูกเขาขวาง
  • 18:30
  • คนคร เกียรติพลทิพย์
  • VS
  • ร้อยเชิง สิงห์มาวิน
  • 18:30
  • คมปฏัก ซินบีมวยไทย
  • VS
  • มรกต เพชรสี่หมื่น
  • 18:30
  • เขี้ยวพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์
  • VS
  • ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่
  • 18:30
  • พิชิตชัย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม
  • VS
  • ยอดบัวแดง ศิริลักษณ์มวยไทย
  • 18:30
  • เพชรสุพรรณ ป.ดาวรุ่งเรือง
  • VS
  • ก้องเมืองตรัง แก้วสัมฤทธิ์
  • 18:30
  • สุริยันต์เล็ก อบต.กำพี้
  • คู่เอก
    VS
  • อภิวัฒน์ ส.สมนึก

โปรแกรมกีฬา อื่น ๆ

โปรแกรมกีฬา โปรแกรมกีฬาวันนี้

  • 10:43 น.
    • - เอทีพีทัวร์
    • เทนนิสเอทีพี ทัวร์เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก โอพ่น ที่เมืองเซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก ประเทศรัสเซีย

       

      ประเภทชายเดี่ยว รอบแรก เริ่มเวลา 19.00 น. 
      - ดามีร์ ดุมเซอร์ (บอสเนียฯ,มือ 6) พบ ลูคัส ไมด์เลอร์ (ออสเตรีย)
      - กิลเยร์โม่ การ์เซีย-โลเปซ (สเปน) พบ มัตเตโอ เบร์เร็ตตินี่ (อิตาลี)
      - อังเดร รูเบลฟ (รัสเซีย) พบ แยน-เลนนาร์ด สตรัฟฟ์ (เยอรมัน)
      - เจา ซูซ่า (โปรตุเกส) พบ ดานิล เม็ดเวเดฟ (รัสเซีย,มือ 8)

       


      เทนนิสเอทีพี ทัวร์โมเซลล์ โอเพ่น ที่เม็ตซ์ ประเทศฝรั่งเศส

       

      ประเภทชายเดี่ยว รอบแรก เริ่มเวลา 19.00 น. 
      - เคนนี่ เดอ ชีพเพอร์ (ฝรั่งเศส) พบ นิโคลอซ บาซิลาชวิลี่ (จอร์เจีย,มือ 5)
      - เบอร์นาร์ด โตมิค (ออสเตรเลีย) พบ ยูโก้ แฮมเบิร์ต (ฝรั่งเศส)
      - ปีเตอร์ โกโยวิซ (เยอรมัน) พบ โจ-วิลเฟรด ซงก้า (ฝรั่งเศส)
      - ราดู บัลบ็อต (มอลโดว่า) พบ ปิแอร์-ฮูเกส เฮร์แบร์ตส (ฝรั่งเศส)

  • 10:47 น.
    • - ดับเบิ้ลยูทีเอทัวร์
    • เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์โทเรย์ แพน แปซิฟิก โอเพ่น ที่โตเกียว ประเทศญี่ปุ่น

       

      ประเภทหญิงเดี่ยว รอบแรก เริ่มเวลา 09.00 น.
      - โคโค่ แวนเดอเว็กห์ (สหรัฐฯ) พบ แอชลี่ห์ บาร์ตี้ (ออสเตรเลีย,มือ 7)
      - ซาริน่า ดิยาส (คาซัคสถาน) พบ บาร์บอร่า สเตรย์โคว่า (เช็ก)
      - สโลน สตีเฟ่นส์ (สหรัฐฯ,มือ 5) พบ ดอนน่า เวคิซ (โครเอเชีย)
      - วิคตอเรีย อซาเรนก้า (เบลารุส) พบ คูรูมิ นาระ (ญี่ปุ่น)


      เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์กว่างโจว โอเพ่น ที่เมืองกว่างโจว ประเทศจีน

       

      ประเภทหญิงเดี่ยว รอบแรก เริ่มเวลา 10.00 น.
      - อเล็กซานดร้า ครูนิค (เซอร์เบีย,มือ 4) พบ วิคตอริย่า โกลูบิซ (สวิตเซอร์แลนด์)
      - อลิเซ่ กอร์เน่ต์ (ฝรั่งเศส,มือ 1) พบ เจนนิเฟอร์ บราดี้ (สหรัฐฯ)
      - จาง ใสใส (จีน) พบ เกา หานยู่ (จีน)
      - นิโคล กิ๊บส์ (สหรัฐฯ) พบ หวัง เชียง (จีน,มือ 3)
      - หวัง ย่าฟาน (จีน) พบ จาง ซุ่ย (จีน,มือ 2)
       

       


      เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์โคเรีย โอเพ่น ที่กรุงโซล ประเทศเกาหลีใต้

       

      ประเภทหญิงเดี่ยว รอบแรก เริ่มเวลา 10.00 น.   
      - คริสเทน ฟลีเก้นส์ (เบลเยียม,มือ 8) พบ ปาร์ค โซยุน (เกาหลีใต้)
      - อัจล่า ทอมล์ยาโนวิซ (ออสเตรเลีย) พบ อลิสัน ฟาน อุตแวนค์ (เบลเยียม,มือ 5)
      - จิล ทิชมานน์ (สวิตเซอร์แลนด์) พบ เซี๊ยะ ซู-เหว่ย (ไต้หวัน,มือ 6)
      - ไอริน่า-คาเมเลีย เบอกู (โรมาเนีย,มือ 7) พบ โมนา บาร์เทล (เยอรมัน)

  • 10:43 น.
    • - เอทีพีทัวร์
    • เทนนิสเอทีพี ทัวร์เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก โอพ่น ที่เมืองเซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก ประเทศรัสเซีย


      เทนนิสเอทีพี ทัวร์โมเซลล์ โอเพ่น ที่เม็ตซ์ ประเทศฝรั่งเศส

  • 10:50 น.
    • - ดับเบิ้ลยูทีเอทัวร์
    • เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์โทเรย์ แพน แปซิฟิก โอเพ่น ที่โตเกียว ประเทศญี่ปุ่น


      เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์กว่างโจว โอเพ่น ที่เมืองกว่างโจว ประเทศจีน


      เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์โคเรีย โอเพ่น ที่กรุงโซล ประเทศเกาหลีใต้

  • 10:44 น.
    • - เอทีพีทัวร์
    • เทนนิสเอทีพี ทัวร์เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก โอพ่น ที่เมืองเซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก ประเทศรัสเซีย


      เทนนิสเอทีพี ทัวร์โมเซลล์ โอเพ่น ที่เม็ตซ์ ประเทศฝรั่งเศส

  • 10:50 น.
    • - ดับเบิ้ลยูทีเอทัวร์
    • เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์โทเรย์ แพน แปซิฟิก โอเพ่น ที่โตเกียว ประเทศญี่ปุ่น


      เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์กว่างโจว โอเพ่น ที่เมืองกว่างโจว ประเทศจีน


      เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์โคเรีย โอเพ่น ที่กรุงโซล ประเทศเกาหลีใต้