• โปรแกรมกีฬา

  • ตารางบอลวันนี้ บอลวันนี้ โปรแกรมบอล ราคาบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล ทีมชาติไทย ถ่ายทอดสด บอลคืนนี้ ทีเด็ดบอลวันนี้ โปรแกรมมวย โปรแกรมกีฬาในประเทศ

    โปรแกรมบอล ตารางบอล โปรแกรมกีฬา โปรแกรมมวย

โปรแกรมฟุตบอล

โปแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้

โปรแกรม กระชับมิตรสโมสร

  • FT
  • มาริติโม่
  • 1 - 0
  • ปีเตอร์โบโร่
  • 17:00
  • กายารี่
  • vs
  • วิเชนซ่า
  • 22:30
  • ฟิออเรนติน่า
  • vs
  • เฮลลาส เวโรน่า
  • 23:00
  • ดิฌง
  • vs
  • ฟูแล่ม
  • 23:00
  • สโต๊ค ซิตี้
  • vs
  • โบคุ่ม
  • 23:30
  • คลับ บรูช
  • vs
  • เมเชเลน
  • 23:30
  • ดินาโม เดรสเดน
  • vs
  • ฮัดเดอร์สฟิลด์
  • 23:30
  • ซิยง
  • vs
  • อินเตอร์ มิลาน
  • 00:00
  • บอร์กโดซ์
  • vs
  • แซงต์ เอเตียน
  • 00:00
  • ฮีเรนวีน
  • vs
  • ทเวนเต้
  • 00:00
  • พีเอสวี
  • vs
  • กาลาตาซาราย
  • 00:00
  • ตูบิเซ่
  • vs
  • สตองดาร์ ลีแอช
  • 00:30
  • โอลิมปิก มาร์กเซย
  • vs
  • น็องต์
  • 01:30
  • เรอัล เบติส
  • vs
  • สปอร์ติ้ง บราก้า
  • 01:30
  • แมนส์ฟิลด์
  • vs
  • ดาร์บี้ เคาน์ตี้
  • 01:30
  • ราซิง ซานตานเดร์
  • vs
  • เดปอร์ติโบ อลาเบส
  • 01:45
  • บิวรี่
  • vs
  • เอฟเวอร์ตัน

โปรแกรม ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก

  • 00:00
  • คาราบัก
  • vs
  • โอลิมปิย่า
  • 00:00
  • เชอร์ริฟฟ์
  • vs
  • ทอร์ปิโด คูไตซี่
  • 00:00
  • ซรินจ์สกี้
  • vs
  • สปาร์ตัค เทอร์นาวา
  • 00:45
  • โรเซนบอร์ก
  • vs
  • วาลูร์
  • 01:00
  • ซุตเยสก้า
  • vs
  • อัสตานา
  • 01:45
  • เซลติก
  • vs
  • อลาสเคิร์ต

โปรแกรม ยูโรป้า ลีก

  • 23:00
  • เซลเยซนิการ์
  • vs
  • ทรานส์

โปรแกรม เจ ลีก ญี่ปุ่น

  • FT
  • ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
  • 4 - 0
  • กัมบะ โอซาก้า
  • ทรูสปอร์ต เอชดี
  • FT
  • คอนซาโดเล่ ซัปโปโร
  • 1 - 2
  • คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
  • ทรูสปอร์ต เอชดี 2
  • FT
  • วี-วาเรน นากาซากิ
  • 0 - 1
  • วิสเซล โกเบ
  • ทรูสปอร์ต เอชดี 3

โปรแกรม กระชับมิตรสโมสร

  • 21:00
  • โวล์ฟสบวร์ก
  • vs
  • นอริช ซิตี้
  • 23:00
  • ไฟเรนเซ่
  • vs
  • ริโอ อาฟ
  • 00:30
  • โอล็อต
  • vs
  • เอสปันญ่อล
  • 01:45
  • แบล็คเบิร์น
  • vs
  • ลิเวอร์พูล
  • 01:45
  • วอลซอลล์
  • vs
  • อาแจ็กซ์

โปรแกรม ยูโรป้า ลีก

  • 22:00
  • ดินาโม มินส์ค
  • vs
  • เดอร์รี่ ซิตี้
  • 22:00
  • กานด์ซาซาร์
  • vs
  • เลช พอซนัน
  • 23:00
  • โมลด์
  • vs
  • เกลนาวอน
  • 23:00
  • สลาเวีย โซเฟีย
  • vs
  • อิลเวส
  • 23:30
  • สโลวาน บราติสลาว่า
  • vs
  • มิลซามี่
  • 00:00
  • เอไอเค โซลน่า
  • vs
  • แชมร็อก โรเวอร์ส
  • 00:00
  • มัคคาบี้ เทลอาวีฟ
  • vs
  • เฟเรนซ์วารอส
  • 00:00
  • ปริสติน่า
  • vs
  • โฟล่า เอช
  • 00:00
  • ซัลกิริส
  • vs
  • เคไอ คลาฟสวิค
  • 00:30
  • นีเดอร์กอร์น
  • vs
  • กาบาล่า
  • 00:30
  • นอร์เชลลันด์
  • vs
  • คลิฟตอนวิลล์
  • 01:00
  • โคเปนเฮเก้น
  • vs
  • คูพีเอส
  • 01:15
  • ซาราเยโว
  • vs
  • บาแนนท์ส
  • 01:15
  • มาริบอร์
  • vs
  • ปาร์ติซานี่
  • 01:30
  • ปาร์ติซาน
  • vs
  • รูดาร์
  • 01:45
  • ดันดอล์ก
  • vs
  • เลวาเดีย
  • 01:45
  • รูนาวิค
  • vs
  • ฮิเบอร์เนี่ยน
  • 02:00
  • อุจเปสต์
  • vs
  • เนฟต์ซี่
  • 02:15
  • ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
  • vs
  • ลาห์ติ

โปรแกรม กระชับมิตรสโมสร

  • 09:00
  • คลับ อเมริกา
  • vs
  • แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
  • 17:00
  • เรอัล โซเซียดาด
  • vs
  • เออิบาร์
  • 18:00
  • โรม่า
  • vs
  • อเวลลิโน่
  • 22:00
  • อฌักซิโอ้
  • vs
  • บาสเตีย
  • 22:00
  • โอแซร์
  • vs
  • ทรัวส์
  • 22:00
  • กาเซเล็ก อฌักซิโอ้
  • vs
  • นีมส์
  • 22:00
  • เร้ดดิ้ง
  • vs
  • รูบิน คาซาน
  • 22:30
  • กาลาตาซาราย
  • vs
  • บาเลนเซีย
  • 23:00
  • น็องซี่
  • vs
  • สตราส์บูร์ก
  • 23:00
  • แทร็บซอนสปอร์
  • vs
  • สปาร์ตัก มอสโก
  • 23:00
  • แวร์เดอร์ เบรเมน
  • vs
  • โคโลญจน์
  • 23:30
  • ก็อง
  • vs
  • เลอ อาฟร์
  • 01:00
  • ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
  • vs
  • คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้

โปรแกรมมวย

โปรแกรมมวยวันนี้

มวยไทย

มวยไทยวันนี้

โปรแกรมมวยศึกวันกิ่งทอง

  • 18:30
  • หาญชัย ท.พราน49
  • ชนะคะแนน
  • ผู้พันเสือ เซียนฟารังสิต
  • 18:30
  • สองฝั่งโขง เอฟ.เอ.กรุ๊ป.
  • แพ้คะแนน
  • ดอกไม้ป่า ช.มีชัย
  • 18:30
  • ซ่อนรัก ศิษย์ ป.จ.ว
  • VS
  • เพชรสีมา เอ็มทีเอ็มอคาเดมี่
  • 18:30
  • สี่แคว ที.เอ็น.มวยไทยยิม
  • VS
  • เดชยุทธการ จ่าแสร์คอหงส์
  • 18:30
  • ออโต้ เมืองผาภูมิ
  • VS
  • บัลลังก์เงิน อ.ยุทธชัย
  • 18:30
  • ไคโตะ ว.วันชัย
  • VS
  • จอมทอง ศักดิ์วิเชียร
  • 18:30
  • ธนเดช ท.พราน49
  • คู่เอก
    VS
  • ฉัตรเพชร ส.พูลสวัสดิ์

โปรแกรมมวยศึก ส.สมหมาย

  • 18:30
  • น้องแชมป์ สวนอาหารปีกไม้
  • VS
  • เพชรบุญมี เกียรติพันธมิตร
  • 18:30
  • จักรตราเล็ก ส.เสาวคนธ์
  • VS
  • ซุปเปอร์จ๊าบ ส.พันธ์สุวรรณ
  • 18:30
  • ธีระเดช ช.ห้าพยัคฆ์
  • VS
  • มานะชัย โอ๋บางนา
  • 18:30
  • แวววาว ว.วังพรหม
  • VS
  • ทัพหน้า ส.วริษฐา
  • 18:30
  • อีที ทีเด็ด99
  • VS
  • ก้องดนัย ส.สมหมาย
  • 18:30
  • เสาโท ซ้อสั่งลุย
  • VS
  • สมิงดำ ไมอามี่คอนโดบางปู

โปรแกรมมวยศึกส.สมหมาย

  • 18:30
  • คมอาวุธ เอฟ.เอ.กรุ๊ป
  • VS
  • เพชรสมุย ลูกเจ้าพ่อโรงต้มกรมสรรพสามิต
  • 18:30
  • ลำน้ำมูลเล็ก อ.อัจฉริยะ
  • คู่เอก
    VS
  • เดชศักดา ผู้กองหยัดสืบอุดมสุข

โปรแกรมมวยศึกอีมิเน้นท์แอร์

  • 18:30
  • เด็ดดวงเล็ก ทีเด็ด99
  • VS
  • ยอดขุนพล ศิษย์ครูเยี่ยม
  • 18:30
  • ล้อเหล็ก ยุ้ยการช่าง
  • VS
  • ยอดดวงใจ ทีเด็ด99
  • 18:30
  • เพชรสหรัฐ ทีเด็ด 99
  • VS
  • เพชรเดชา หลังพระจันทร์แกลอรี่
  • 18:30
  • ก้องนภา บี.เอ็ม.มวยไทยยิมมวย
  • VS
  • บุญหลาย นกยีนส์ลาดกระบัง
  • 18:30
  • พันณรงค์ สจ.มนตรี
  • VS
  • เพชรตะวัน หลังพระจันทร์แกลอรี่
  • 18:30
  • เด่นณรงค์ ท.นิยมสุข
  • VS
  • แสนเชิงน้อย นายกสัญญา
  • 18:30
  • จรวดศึก ก.กัมปนาท
  • คู่เอก
    VS
  • วิทยายุทธ พ.ปิ่นมณี

โปรแกรมกีฬา อื่น ๆ

โปรแกรมกีฬา โปรแกรมกีฬาวันนี้

  • 07:37 น.
    • - เทนนิส
    • เทนนิสอาชีพหญิง ไอทีเอฟ โปรเซอร์กิต ที่เมืองทอง เวลา 09.00 น.

  • 10:00 น.
    • - สนุกเกอร์
    • สนุกเกอร์ 6 แดง โอเพ่น สนาม 8 ที่จ.อุบลราชธานี เวลา 10.00 น.

  • 10:00 น.
    • - ตะกร้อ
    • ตะกร้อหญิงชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ที่แฟชั่นไอส์แลนด์ เวลา 10.00 น.

  • 14:15 น.
    • - ดับเบิ้ลยูทีเอทัวร์
    • เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์บีอาร์ดี บูคาเรสต์ โอเพ่น ที่กรุงบูคาเรสต์ ประเทศโรมาเนีย

      ประเภทหญิงเดี่ยว รอบสอง เริ่มเวลา 18.00 น.  
      - ไอริน่า บารา (โรมาเนีย) พบ โปโลน่า เฮอร์ค็อก (สโลวีเนีย,มือ 8)
      - พอลลีน ปาร์มงติเยร์ (ฝรั่งเศส,มือ 7) พบ หวัง ย่าฟาน (จีน)
      - ทามาร่า ซิแดนเซค (สโลวีเนีย) พบ มิเฮล่า บูซาร์เนสคู (โรมาเนีย,มือ 2)
      - อนาสตาซิย่า เซวาสโตว่า (ลัตเวีย,มือ 1) พบ อรันซ่า รัส (เนเธอร์แลนด์)

       

      เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์เลดี้ส์ แชมเปี้ยนชิพส์ กัสตาด ที่เมืองกัสตาด ประเทศสวิตเซอร์แลนด์

      ประเภทหญิงเดี่ยว รอบสอง เริ่มเวลา 15.30 น.
      - แมนดี้ มิเนลล่า (ลักเซมเบิร์ก) พบ เทเรซ่า มาร์ตินโคว่า (เช็ก)
      - มาร์เกต้า วอนโดรโซว่า (เช็ก) พบ เอลิตซ่า คอสโตว่า (บัลแกเรีย)
      - ลีโอนี คุง (สวิตเซอร์แลนด์) พบ โยฮันน่า ลาร์สัน (สวีเดน)
      - สเตฟานี่ โวเกิ้ล (สวิตเซอร์แลนด์,มือ 7) พบ ทามาร่า คอร์แพตช์ (เยอรมัน)
        

  • 14:21 น.
    • - เอทีพีทัวร์
    • เทนนิสเอทีพี ทัวร์เดล เทคโนโลจิส ฮอล ออฟ เฟม ที่นิวพอร์ต ประเทศสหรัฐอเมริกา

      ประเภทชายเดี่ยว รอบสอง เริ่มเวลา 22.00 น.
      - เอเดรียน มองนาริโน่ (ฝรั่งเศส,มือ 1) พบ จอร์แดน ทอมป์สัน (ออสเตรเลีย)
      - มาร์เกล กราโนลเลอร์ส (สเปน) พบ ชิลส์ มุลเลอร์ (ลักเซมเบิร์ก,มือ 6)
      - สตีฟ จอห์นสัน (สหรัฐฯ,มือ 3) พบ คริสเตียน ฮาร์ริสัน (สหรัฐฯ)
      - วาเซ็ค พอสพิซิล (แคนาดา) พบ มิสช่า ซเวเรฟ (เยอรมัน,มือ 2)

       

      เทนนิสเอทีพี ทัวร์โครเอเชีย อูแม็ก โอเพ่น ที่เมืองอูแม็ก ประเทศโครเอเชีย     

      ประเภทชายเดี่ยว รอบสอง เริ่มเวลา 22.00 น. 
      - แม็กซิมิเลี่ยน มาร์เทอเร่อร์ (เยอรมัน,มือ 9) พบ ลาสโล่ ดิแยร์ (เซอร์เบีย)
      - ยิรี่ เวสลี่ย์ (เช็ก) พบ มาร์โก้ เชคคินาโต้ (อิตาลี,มือ 3)
      - อัลเบิร์ต รามอส-บีโนลาส (สเปน,มือ 5) พบ ดูซาน ลาโยวิซ (เซอร์เบีย)
      - กุยโด้ เพลล่า (อาร์เจนตินา) พบ อัลยาซ เบเดน (สโลวีเนีย)

       

      เทนนิสเอทีพี ทัวร์สกีสตาร์ สวีดิช โอเพ่น ที่เมืองบาสตาด ประเทศสวีเดน

      ประเภทชายเดี่ยว รอบสอง เริ่มเวลา 16.00 น.
      - เฮนรี่ ลาคโซเน่น (สวิตเซอร์แลนด์) พบ มัตติโอ เบอร์เร็ตตินี่ (อิตาลี)
      - ดิเอโก้ ชวาร์ซแมน (อาร์เจนตินา,มือ 1) พบ ซิโมเน่ โบเลลลี่ (อิตาลี)
      - เฟร์นานโด เบร์ดาสโก้ (สเปน,มือ 5) พบ เปโดร ซูซ่า (โปรตุเกส)
      - ติเอโก้ มอนเตริโก (บราซิล) พบ พาโบล การ์เรโน่ บุสต้า (สเปน,มือ 2) 

  • 07:39 น.
    • - เทนนิส
    • เทนนิสอาชีพหญิง ไอทีเอฟ โปรเซอร์กิต ที่เมืองทอง เวลา 09.00 น.

  • 07:40 น.
    • - สนุกเกอร์
    • สนุกเกอร์ 6 แดง โอเพ่น สนาม 8 ที่จ.อุบลราชธานี เวลา 10.00 น.

  • 10:00 น.
    • - ตะกร้อ
    • ตะกร้อหญิงชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ที่แฟชั่นไอส์แลนด์ เวลา 10.00 น.

  • 14:15 น.
    • - ดับเบิ้ลยูทีเอทัวร์
    • เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์บีอาร์ดี บูคาเรสต์ โอเพ่น ที่กรุงบูคาเรสต์ ประเทศโรมาเนีย

       

      เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์เลดี้ส์ แชมเปี้ยนชิพส์ กัสตาด ที่เมืองกัสตาด ประเทศสวิตเซอร์แลนด์

  • 14:22 น.
    • - เอทีพีทัวร์
    • เทนนิสเอทีพี ทัวร์เดล เทคโนโลจิส ฮอล ออฟ เฟม ที่นิวพอร์ต ประเทศสหรัฐอเมริกา

       

      เทนนิสเอทีพี ทัวร์โครเอเชีย อูแม็ก โอเพ่น ที่เมืองอูแม็ก ประเทศโครเอเชีย     

       

      เทนนิสเอทีพี ทัวร์สกีสตาร์ สวีดิช โอเพ่น ที่เมืองบาสตาด ประเทศสวีเดน 

  • 14:16 น.
    • - ดับเบิ้ลยูทีเอทัวร์
    • เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์บีอาร์ดี บูคาเรสต์ โอเพ่น ที่กรุงบูคาเรสต์ ประเทศโรมาเนีย

       

      เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์เลดี้ส์ แชมเปี้ยนชิพส์ กัสตาด ที่เมืองกัสตาด ประเทศสวิตเซอร์แลนด์

  • 14:23 น.
    • - เอทีพีทัวร์
    • เทนนิสเอทีพี ทัวร์เดล เทคโนโลจิส ฮอล ออฟ เฟม ที่นิวพอร์ต ประเทศสหรัฐอเมริกา

       

      เทนนิสเอทีพี ทัวร์โครเอเชีย อูแม็ก โอเพ่น ที่เมืองอูแม็ก ประเทศโครเอเชีย     

       

      เทนนิสเอทีพี ทัวร์สกีสตาร์ สวีดิช โอเพ่น ที่เมืองบาสตาด ประเทศสวีเดน