ฟุตบอล
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
  • 19:30
  • ฮัดเดอร์สฟิลด์
  • 1 - 0
  • นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
  • beIN Sports1
  • 22:00
  • ท็อตแนม ฮ็อทสเปอร์
  • 1 - 2
  • เชลซี
  • beIN Sports1
ลาลีกา สเปน
  • 23:15
  • แอธเลติก บิลเบา
  • 0 - 0
  • เกตาเฟ่
  • beIN Sports2
  • 01:15
  • บาร์เซโลน่า
  • 2 - 0
  • เรอัล เบติส
  • beIN Sports2
  • 03:15
  • ลา กอรุนญ่า
  • 0 - 3
  • เรอัล มาดริด
  • beIN Sports2
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
  • 23:00
  • อตาลันต้า
  • 0 - 1
  • โรม่า
  • beIN Sports3
  • 01:45
  • โบโลญญ่า
  • 1 - 1
  • โตริโน่
  • 01:45
  • โครโตเน่
  • 0 - 3
  • เอซี มิลาน
  • beIN Sports4
  • 01:45
  • อินเตอร์ มิลาน
  • 3 - 0
  • ฟิออเรนติน่า
  • beIN Sports1
  • 01:45
  • ลาซิโอ
  • 0 - 0
  • สปาล
  • beIN Sports3
  • 01:45
  • ซามพ์โดเรีย
  • 2 - 1
  • เบเนเวนโต้
  • 01:45
  • ซาสซูโอโล่
  • 0 - 0
  • เจนัว
  • 01:45
  • อูดิเนเซ่
  • 1 - 2
  • คิเอโว่
ลีก เอิง ฝรั่งเศส
  • 20:00
  • ลีลล์
  • 0 - 2
  • ก็อง
  • beIN Sports4
  • 22:00
  • โอลิมปิก มาร์กเซย
  • 1 - 1
  • อองเช่ร์
  • beIN Sports4
  • 02:00
  • ปารีส แซงต์-แชร์กแมง
  • 6 - 2
  • ตูลูส
  • beIN Sports4
บุนเดสลีกา เยอรมัน
  • 20:30
  • ไฟร์บวร์ก
  • 0 - 0
  • ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
  • Fox sports
  • 23:00
  • โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
  • 1 - 0
  • โคโลญจน์
  • Fox sports
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
  • 17:30
  • เอ็กเซลเซอร์
  • 0 - 1
  • เฟเยนูร์ด
  • Fox sports 3
  • 19:30
  • อาแจ็กซ์
  • 3 - 1
  • โครนิงเกน
  • Fox sports 3
  • 19:30
  • อูเทร็คท์
  • 2 - 0
  • วิลเล่ม ทเว
  • 21:45
  • สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
  • 1 - 1
  • พีอีซี ซโวลล์
  • 21:45
  • เอ็นเอซี เบรด้า
  • 1 - 4
  • พีเอสวี
  • Fox sports 3
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
  • 18:30
  • โฮลสไตน์ คีล
  • 3 - 1
  • กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
  • 18:30
  • เนิร์นแบร์ก
  • 2 - 2
  • ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
  • 18:30
  • เอฟเซ อิงโกลสตัดท์
  • 2 - 4
  • ยาห์น เรเกนส์บวร์ก
เจ ลีก ญี่ปุ่น
  • 16:30
  • วิสเซล โกเบ
  • 0 - 0
  • โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
  • ทรูสปอร์ต เอชดี
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
  • 02:00
  • แมนเชสเตอร์ ซิตี้
  • vs
  • เอฟเวอร์ตัน
  • beIN Sports1
ลาลีกา สเปน
  • 01:15
  • เลบันเต้
  • vs
  • บียาร์เรอัล
  • beIN Sports2
  • 03:00
  • มาลาก้า
  • vs
  • เออิบาร์
  • beIN Sports3
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
  • 01:30
  • บีเลเฟลด์
  • vs
  • โบคุ่ม
ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
  • 01:45
  • ชาโต้รูซ์
  • vs
  • นีมส์
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก
  • 22:30
  • อัสตานา
  • vs
  • เซลติก
  • beIN Sports1
  • 01:45
  • มาริบอร์
  • vs
  • ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
  • beIN Sports3
  • 01:45
  • นีซ
  • vs
  • นาโปลี
  • beIN Sports1
  • 01:45
  • ริเยก้า
  • vs
  • โอลิมเปียกอส
  • beIN Sports4
  • 01:45
  • เซบีย่า
  • vs
  • อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์
  • beIN Sports2
เฟร้นช์ ลีก คัพ
  • 23:30
  • ลอริยองต์
  • vs
  • ล็องส์
  • 01:00
  • น็องซี่
  • vs
  • ออร์กเลอ็องส์
  • 01:00
  • อฌักซิโอ้
  • vs
  • เร้ด สตาร์
  • 01:00
  • ปารีส์ แอฟเซ
  • vs
  • แกลร์กมงต์ ฟุต
  • 01:00
  • ตูร์
  • vs
  • เลอ อาฟร์
  • 02:00
  • วาล็องเซียนส์
  • vs
  • แร็งส์
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก
  • 01:45
  • ซีเอสเคเอ มอสโก
  • vs
  • ยัง บอยส์
  • beIN Sports3
  • 01:45
  • โคเปนเฮเก้น
  • vs
  • คาราบัก
  • 01:45
  • สเตอัว บูคาเรสต์
  • vs
  • สปอร์ติ้ง ลิสบอน
  • beIN Sports2
  • 01:45
  • ลิเวอร์พูล
  • vs
  • ฮอฟเฟ่นไฮม์
  • 01:45
  • สลาเวีย ปราก
  • vs
  • อาโปเอล นิโคเซีย
  • beIN Sports4
ยูโรป้า ลีก
  • 23:00
  • AEK Larnaca (Cyp)
  • vs
  • Plzen (Cze)
  • 23:45
  • Dyn. Kiev (Ukr)
  • vs
  • Maritimo (Por)
  • 00:00
  • Maccabi Tel Aviv (Isr)
  • vs
  • Altach (Aut)
  • 00:00
  • Oleksandriya (Ukr)
  • vs
  • BATE (Blr)
  • 00:00
  • Ostersunds (Swe)
  • vs
  • PAOK (Gre)
  • 00:00
  • Salzburg (Aut)
  • vs
  • FC Viitorul (Rou)
  • 00:00
  • Sheriff Tiraspol (Mda)
  • vs
  • Legia (Pol)
  • 00:00
  • Zenit Petersburg (Rus)
  • vs
  • Utrecht (Ned)
  • 00:30
  • Fenerbahce (Tur)
  • vs
  • Vardar (Mac)
  • 00:30
  • Suduva (Ltu)
  • vs
  • Ludogorets (Bul)
  • 01:00
  • AEK Athens FC (Gre)
  • vs
  • Club Brugge KV (Bel)
  • 01:00
  • Midtjylland (Den)
  • vs
  • Apollon (Cyp)
  • 01:00
  • Skenderbeu (Alb)
  • vs
  • D. Zagreb (Cro)
  • 01:00
  • Videoton (Hun)
  • vs
  • Partizan (Srb)
  • 01:45
  • Shkendija (Mac)
  • vs
  • AC Milan (Ita)
  • 01:45
  • Ath Bilbao (Esp)
  • vs
  • Panathinaikos (Gre)
  • 01:45
  • Braga (Por)
  • vs
  • Hafnarfjordur (Ice)
  • 01:45
  • Marseille (Fra)
  • vs
  • Domzale (Slo)
  • 01:45
  • Rosenborg (Nor)
  • vs
  • Ajax (Ned)
  • 02:00
  • Hajduk Split (Cro)
  • vs
  • Everton (Eng)
  • 02:00
  • FK Crvena zvezda (Srb)
  • vs
  • Krasnodar (Rus)
  • 02:05
  • Austria Vienna (Aut)
  • vs
  • Osijek (Cro)
ซีเกมส์
  • 15:00
  • East Timor U23
  • vs
  • Philippines U23
  • 15:00
  • Thailand U23
  • vs
  • Vietnam U23
  • 15:00
  • Indonesia U23
  • vs
  • Cambodia U23
มวย
มวยดีวิถีไทย
  • 12:00
  • ลูกรัก ร.ร.กีฬาโคราช
  • แพ้คะแนน
  • ก้องนภา อ.ขวัญชัย
  • เสมอลูกรัก
  • 12:00
  • เพชรพิชิต ย.ภูมิประเทศ
  • ชนะคะแนน
  • ก้องสุขุมวิท อั๋นสุขุมวิท
  • ใครต่อ 10-9 รอง
  • 12:00
  • ซีต้า ช.โชคอำนวย
  • แพ้น็อก ยกที่4
  • ฟ้าเพชร โชคปรีชา
  • ฟ้าเพชรต่อ 5-4
  • 12:00
  • ยอดบัวเงิน ส.เสือเพชร
  • คู่เอก
    ชนะน็อก ยกที่4
  • ทรงเพชร นำแสงก่อสร้าง
  • ทรงเพชรต่อ 3-2
มวยไทย 7 สี
  • 14:25
  • สมรภูมิ เกียรติไพรวัลย์
  • ชนะคะแนน
  • เพชรรุ่ง เพชรเจริญ
  • สมรภูมิต่อ 3-2
  • 14:25
  • จ้าวจ๋อ ดาบสงค์ทางหลวง
  • แพ้คะแนน
  • สิงห์ดำ ศิษย์นายกอนงค์
  • จ้าวจ๋อต่อ 5-4
  • 14:25
  • เจนเชิง อ.พิริยะภิญโญ
  • แพ้คะแนน
  • ศิวกร เกียรติเจริญชัย
  • เสมอศิวกร
  • 14:25
  • หยก พรัญชัย
  • คู่เอก
    แพ้คะแนน
  • มงคลเดชเล็ก เคซ่ายิม
  • เสมอหยก
คมชัดลึกศึกมวยไทย
  • 18:25
  • อัศวเทพ ศิษย์ดาบนิด
  • ชนะคะแนน
  • สามเอ แสนเพชรแกลอรี่
  • เสมอเพชรเขาหลวง
  • 18:25
  • เรนโบว์ ส.ก.สุไหงยิม
  • ชนะน็อก ยก 3
  • โชคพิชิต ส.เทียนชัย
  • เรนโบว์ต่อ 5-4
  • 18:25
  • เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย
  • แพ้คะแนน
  • เพชรเขาวัง เอ๋สะพานสูง
  • เพชรเขาวังต่อ 5-4
  • 18:25
  • กายสิทธิ์ เกียรติเจริญชัย
  • คู่เอก
    ชนะคะแนน
  • ลมหวล ศิษย์ลมหนาว
  • เสมอกายสิทธิ์
ศึกวันกิ่งทอง
  • 18:30
  • มฤตยูดำ ลูกสวน
  • ชนะคะแนน
  • ฟ้าวิเศษเล็ก เอกราชมุกดาหาร
  • มฤตยูดำต่อ 5-4
  • 18:30
  • ออโต้ เมืองผาภูมิ
  • แพ้คะแนน
  • เป๊ปซี่ อ.ประเสริฐ
  • ใครต่อ 10-9 รอง
  • 18:30
  • สุดแดนไกล เพชรจินดา
  • ชนะน็อก ยก 3
  • ตะไลแสน เพชรยินดีอะคาเดมี่
  • เสมอสุดแดนไกล
  • 18:30
  • ก้องสุริยา ศิษย์นที
  • ชนะคะแนน
  • มรดกเพชร เพชรยินดีอะคาเดมี่
  • มรดกเพชรต่อ 5-4
  • 18:30
  • ช็อปเปอร์ ก.สะเภาทอง
  • ชนะคะแนน
  • ชวาฤทธิ์ เจเจมวยไทย
  • เสมอช็อปเปอร์
  • 18:30
  • ธนเดช ท.พราน 49
  • แพ้คะแนน
  • เพชรธนกฤต เจ.เอส.พี.
  • ดอกไม้แดงต่อ 10-9
  • 18:30
  • เก่งกล้า ป.เป็กโก้เคมอเตอร์
  • คู่เอก
    แพ้คะแนน
  • ศักดิ์สิทธิ์ ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์
  • ศักดิ์สิทธิ์ต่อ 10-9
ศึกอาร์แอร์ไลน์
  • 18:30
  • ขวัญมงคล เสถียรพงษ์มงคลมวยไทย
  • VS
  • บั้งไฟแสน รร.กีฬายโยธร
  • 18:30
  • เจเจ ศิษย์ อ.บุญชอบ
  • VS
  • จำเริญ ปิ่นสินชัย
  • 18:30
  • ยอดเล็ก ทีบีเอ็มยิมส์
  • VS
  • เพชรพนัส น.อนุวัฒน์ยิม
  • 18:30
  • เพชรอนุวัฒน์ น.อนุวัฒน์ยิม
  • VS
  • เพชรศิริโชค เจนวิทย์ก่อสร้าง
  • 18:30
  • เพชรวันชัย ก.อดิศักดิ์
  • VS
  • มีทรัพย์เล็ก หมูปิ้งอร่อยจุงเบย
  • 18:30
  • ก้าวมงคล เพชรยินดีอะคาเดมี่
  • VS
  • บัวขาวเล็ก ศิษย์ อ.บุญชอบ
  • 18:30
  • อีที ศิษย์เจ๊กานต์
  • คู่เอก
    VS
  • โดโด้ ลูกโคกรัก
ศึกต.ชัยวัฒน์
  • 18:30
  • ตี๋ใหญ่ ส.ปลื้มจิตร
  • VS
  • เพชรเกรียงไกร ต.พิทักษ์ชัย
  • 18:30
  • ดีที ลูกบ้านใหญ่
  • VS
  • เพชรเอก ป.ฉลาด
  • 18:30
  • ยุทธพร พ.ทองบุราณ
  • VS
  • ชาญ ส.จ.ต้อยแปดริ้ว
  • 18:30
  • ยอดปกรณ์ ส.กิ่งรัตน์
  • VS
  • เพชรตาแมว ศ.ศาสตรา
  • 18:30
  • ฉัตรพลอย ส.พูลสวัสดิ์
  • VS
  • เสาโท เคซ่ายิม
  • 18:30
  • ยอดกฤษดา ยุทธชลบุรี
  • VS
  • หนึ่งพิชิต เกียรติชูไทย
  • 18:30
  • กานต์ ก.กัมปนาท
  • คู่เอก
    VS
  • วีระชัย ว.วิวัฒนานนท์
i:4
  • 05:10 น. ช่อง
    • - โบว์ลิ่ง (ชิง 2 ทอง)
    • ที่ซันเวย์ พีระมิด 
      08.00 น. ประเภทบุคคลหญิง (กฤษณกร แสงอรุณ, ญาณี แซ่เบ้, อังคณา เนตรวิเศษ, ณัฐธิดา เสริฐลือชา, ธนาปรางค์ เสถียร, ธันย์ชนก วิไลลักษณ์)

      - ทอง ชีเรีย ตัน ชิ ฮัว (สิงคโปร์) 1,413 คะแนน
      - เงิน เจน ชิน ลี่ (มาเลเซีย) 1,300 คะแนน
      - ทองแดง ชาลิน บินติ ซุลคีฟลี (มาเลเซีย) 1,297 คะแนน

      อันดับ 7 อังคณา เนตรวิเศษ 1,279 คะแนน
      อันดับ 18 ณัฐธิดา เสริฐลือชา 1,203 คะแนน
      อันดับ 20 ญาณี แซ่เบ้ 1,189 คะแนน
      อันดับ 27 ธันย์ชนก วิไลลักษณ์ 1,104 คะแนน
      อันดับ 28 ธนาปรางค์ เสถียร 1,088 คะแนน
      อันดับ 33 กฤษณกร แสงอรุณ 980 คะแนน 

      13.30 น. ประเภทบุคคลชาย (ญาณพล ลาภอาภารัตน์, สุรศักดิ์ มานุวงศ์, สิทธิพล คุณอักษร, อิริค คิม โบลเลบี้, อัจฉริยะ เช็ง, อรรณพ อารมณ์สราญนนท์)

      - ทอง ราฟิค อิสมาเอล (มาเลเซีย) 1,418 คะแนน
      - เงิน เอเดรียน อัง (มาเลเซีย) 1,402 คะแนน
      - ทองแดง เยริ รามาโดน่า(อินโดนีเซีย) 1,380 คะแนน

      อันดับ 9 ญาณพล ลาภอาภารัตน์ 1,342 คะแนน
      อันดับ 10 อิริค คิม โบลเลบี้ 1,335 คะแนน
      อันดับ 20 สุรศักดิ์ มานุวงศ์ 1,220 คะแนน
      อันดับ 27 อัจฉริยะ เช็ง 1,184 คะแนน
      อันดับ 29 สิทธิพล คุณอักษร 1,154 คะแนน

  • 08:00 น. ช่อง
    • - เทเบิลเทนนิส (ชิง 3 ทอง)
    • ที่ไมเทค ฮอลล์ 7 แข่งระบบน็อกเอาต์ เริ่มเวลา 08.00 น. 
      - ประเภททคู่ผสม (สุธาสินี เสวตรบุตร - ภาดาศักดิ์ ตันวิริยะเวชกุล, นันทนา คำวงศ์- ศุภณัฐ วิสุทธิ์เมธางกูร)

      สุธาสินี เสวตรบุตร - ภาดาศักดิ์ ตันวิริยะเวชกุล (ไทย) ชนะ สิงคโปร์ 3-1 เกม (7-11,11-9,11-6,11-8)

      - ประเภทคู่หญิง (สุธาสินี เสวตรบุตร-อรวรรณ พาระนัง, นันทนา คำวงศ์-ธมลวรรณ เขตต์เขื่อน)

      เฟง เทียนเหว่ย - ยู เหม่ง หยู (สิงคโปร์) ชนะ สุธาสินี เสวตรบุตร - อรวรรณ พาระนัง (ไทย) 3-1 เกม (6-11, 13-11, 11-5, 11-9)
      กัสติน ดุวายาน - หลุยส์ อินเดรียนี่ (อินโดนีเซีย) ชนะ นันทนา คำวงศ์ - ธมลวรรณ เขตต์เขื่อน (ไทย) 3-1 เกม (12-10, 11-7, 6-11, 11-8)

      - ประเภทคู่ชาย (ภาดาศักดิ์ ตันวิริยะเวชกุล-ศุภณัฐ วสุทธิ์เมธางกูร, ภัทรธร ภัสระ-นิคม วงษ์สิริ)

      ปัง ซือ จี - เกา หนิง (สิงคโปร์) ชนะ ภาดาศักดิ์ ตันวิริยะเวชกุล - ศุภณัฐ วสุทธิ์เมธางกูร (ไทย) 3-0 เกม (11-8, 14-12, 11-8)
      เลิศ ชิว เจ๋อ อี้ คลาเรนซ์ - เอธาน พอล (สิงคโปร์) ชนะ
      ภัทรธร ภัสระ - นิคม วงษ์ศิริ (ไทย) 3-0 เกม (11-9, 13-11, 11-7) 

  • 08:00 น. ช่อง
    • - วูซู (ชิง 5 ทอง)
    • ที่ เคเอลซีซี ฮอลล์ 5 เริ่ม 08.00 น. 
      - ยุทธลีลา กระบี่ ชาย (อรัชพร สินชัย)
      - ยุทธลีลา กระบี่ หญิง
      - ยุทธลีลา พลองเหนือ หญิง (สุจินดา หยางรุ่งรวิน)
      - ยุทธลีลา ประเภทเก๊ก กระบี่ ชาย (โจ แซ่ลี)
      - ยุทธลีลา มวยใต้หญิง

       ประเภทเจี้ยนซู่ 
      - ทอง แยฟ ไว คิน (มาเลเซีย)
      - เงิน วินเซนต์ วอง เวง ซัน (มาเลเซีย)
      - ทองแดง ฟง จิน เจี๋ย (สิงคโปร์)

       ประเภทไท้จี๋เจี้ยน 
      - ทอง ลอห์ แจ็ค ชาง (มาเลเซีย)
      - เงิน โบเบีย วาเลนติอุส กูนาวาน (อินโดนีเซีย)
      - ชาน จุน ไค (สิงคโปร์)

       ประเภทกุ้นซู่ หญิง 
      - ทอง ฮอง ทิ โพง เกียง (เวียดนาม)
      - เงิน ลอห์ ยิง ติง (มาเลเซีย)
      - ทองแดง เฟลดา เอลวิลา ซานโตโซ (อินโดนีเซีย)

       ประเภทเจี้ยนซู่ หญิง 
      - ทอง ดวง ทุย วี (เวียดนาม)
      - พอน เอยิน (มาเลเซีย)
      - ทองแดง ฟง ฮุย ซิน (สิงคโปร์)

       ประเภทหนานกวน หญิง 
      - ทอง ไดอนา บอง ซอง ลิน (มาเลเซีย)
      - เงิน อเย ทิซาร์ มยินต์ (เมียนมาร์)
      - ทองแดง เหงียน ทุค อันห์ (เวียดนาม)

  • 08:30 น. ช่อง
    • - ยิงธนู (ชิง 2 ทอง)
    • ที่ซินเธติก เทิร์ฟ ฟิลด์ เนชันสปอร์ต คอนซิล เคเอเล สปอร์ต ซิตี้ 
      08.30 น. ประเภทคันธนูโค้งกลับบุคคลชาย (นัฐภูมิ ภู่สวัสดิ์, วิทยา ทำว่อง, เด่นชัย เทพนา, อิศรินทร์ ไทยเอื้อ)
      08.30 น. ประเภทคันธนูโค้งกลับบุคคลหญิง (ฤทัยพร พัฒโนดา, วราพร พุฒดี, วาสนา คูทวีทรัพย์, นฤมล จันทร์สุข)
      15.10 น. รอบชิงทองแดงคันธนูโค้งกลับบุคคลหญิง
      15.40 น. รอบชิงทองแดงคันธนูโค้งกลับบุคคลชาย
      16.10 น. รอบชิงชนะเลิศคันธนูโค้งกลับบุคคลหญิง

      - ทอง ไดอาน่า วองลูซินา (อินโดนีเซีย)
      - เงิน นิโคล มาเรีย ทาเกล (ฟิลิปปินส์)
      - ทองแดง นัวร์ อัลย่า เกเปอร์ (มาเลเซีย) 

      16.40 น. รอบชิงชนะเลิศคันธนูโค้งกลับบุคคล

      - ทอง คุง ดอง ออง  
      - เงิน มูฮัมหมัด อานัวร์ (มาเลเซีย)

      - ทองแดง วิทยา ทำว่อง (ไทย) 

  • 09:00 น. ช่อง
    • - รักบี้ (ชิง 2 ทอง)
    • รักบี้ 7 คนทีมหญิง ที่เอ็มบีพีเจ สเตเดี้ยม 
      09.00 น. ไทย ชนะ ฟิลิปปินส์ 26-0
      11.38 น. ไทย - ลาว 
      16.02 น. ชิงชนะเลิศประเภททีมหญิง
      ไทย ชนะ สิงคโปร์ 17-10

      - ทอง ไทย
      - เงิน สิงคโปร์

      รักบี้ 7 คนทีมชาย 

      10.06 น. มาเลเซีย แพ้ ไทย 7-12
      13.28 น. ฟิลิปปินส์ แพ้ ไทย 0-26
      15.40 น. ชิงอันดับ 3-4
      ฟิลิปปินส์ แพ้ ไทย 0-31
      16.24 น. ชิงชนะเลิศประเภททีมชาย 
      มาเลเซีย ชนะ สิงคโปร์ 22-7

      - ทอง มาเลเซีย
      - เงิน สิงคโปร์

      - ทองแดง  ไทย

  • 09:00 น. ช่อง
    • - ยิมนาสติกศิลป์ (ชิง 1 ทอง)
    • ที่ไมเทค ฮอลล์ 9-10 
      09.00 น. ประเภททีมชาย (จามร พรหมณี, ฑิฑัมพร สุรินทรทะ, ณัฐติพงษ์ เอียดวงศ์, ทิษณุพรรณ วิเชียร์ประดิษฐ์, ณัฐวัฒน์ ละม้ายวรรณ, ณัฐวุฒิ ละม้ายวรรณ)

  • 10:00 น. ช่อง
    • - ฟุตซอลหญิง
    • ที่สนาม พานาโซนิค สเตเดี้ยม
      10.00 น. เมียนมาร์ แพ้ ไทย 2-10
      16.00 น. มาเลเซีย แพ้ อินโดนีเซีย 1-2

  • 10:00 น. ช่อง
    • - เทนนิสอาชีพหญิงไอทีเอฟ วีเมนส์ เซอร์กิต
    • เทนนิสอาชีพหญิง ไอทีเอฟ วีเมนส์ เซอร์กิต ที่เมืองทองธานี เวลา 10.00 น.

  • 10:00 น. ช่อง NBT11
    • - เซปักตะกร้อ
    • ที่อินดอร์ สเตเดี้ยม ตีตีวังสา
      ประเภทคู่ชาย รอบแบ่งกลุ่ม กลุ่มเอ 

      10.00 น. ไทย ชนะผ่าน กัมพูชา

      ประเภททีมเดี่ยวหญิง รอบแบบพบกันหมด 
      14.00 น. ไทย ชนะ อินโดนีเซีย 2-0 เซต (21-13, 21-9)
      19.00 น. ไทย ชนะ ฟิลิปปินส์ 2-0 เซต (21-8, 21-8)

  • 13:00 น. ช่อง
    • - ฟุตซอลชาย
    • ที่สนาม พานาโซนิค สเตเดี้ยม
      13.00 น. อินโดนีเซีย ชนะ ไทย 4-2
      19.00 น. มาเลเซีย เสมอ เวียดนาม 1-1

  • 13:30 น. ช่อง
    • - ระบำใต้น้ำ (ชิง 2 ทอง)
    • ที่เนชันแนล อควาติก เซนเตอร์ เคเอล สปอร์ต ซิตี้
      13.30 น. ประเภทคู่ (ไคริกา พูลประสาท, นันทญา พลเสน) และเวลา 
      19.00 น. ประเภททีม (จิรัชยา สันติสถิตพงศ์, วรนันท์ ตุ้มฉาย, คริมา พูลประสาท, ลภัส เจริญมากสุวรรณ, สุพิชญา ทรงพันธ์, พิชญา ธนมั่น, พงศ์พิมพร พงศ์สุวรรณ, สนิทพิมพ์ แสนทวี, ธัญกร เชาวลิตถวิล)

          ประเภทเทเทคนิค
      - ทอง แกน หัว เว่ย (มาเลเซีย) 73.83 คะแนน
      - เงิน เบดี้ โซ ลีเฟีย (สิงคโปร์) 73.82 คะแนน
      - ทองแดง มิย่า ยัง ฮาตี้ (สิงคโปร์) 72.37 คะแนน

          ประเภทฟรีสไตล์ 
      - ทอง เบดี้ โซ ลีเฟีย (สิงคโปร์) 75.00 คะแนน
      - เงิน ลี ยิม ฮัว (มาเลเซีย) 74.70 คะแนน
      - ทองแดง มิย่ส ยัง ฮาตี้ (สิงคโปร์) 73.03 คะแนน

  • 14:00 น. ช่อง
    • - มวยสากลสมัครเล่น
    • รอบแรก ที่ไมเทค ฮอลล์ 8 
      14.00 น. รุ่นไลต์ฟลายเวต ชาย (46-49 กก.)
      14.30 น. รุ่นฟลายเวต ชาย (49-52 กก.) ธเนศ องค์จันทร์ต๊ะ พบ อัน ไอ คล้าร์ก บัวทิสต้า (ฟิลิปปินส์)
      15.00 น. รุ่นแบมตั้มเวต ชาย (52-56 กก.) ฉัตร์ชัย บุตรดี พบ อาร์ฟิคคานี่ อาห์มัด อันชอรี่ (มาเลเซีย)
      15.30 น. รุ่นไลต์เวลเตอร์เวต ชาย (60-64 กก.) วุฒิชัย มาสุข พบ พัล โสภณ (กัมพูชา)
      16.00 น. รุ่นมิดเดิลเวต ชาย (69-75 กก.) ปฐมศักดิ์ ขัติยะ พบ เมียว ควอ ทู (เมียนมา)
      16.30 น. รุ่นไลต์เฮฟวี่เวต ชาย (75-81 กก.) อนวัช ถองกระโถก พบ บราม่า ฌอนดร้า เบตัวบุน (อินโดนีเซีย)

  • 15:00 น. ช่อง
    • - ฟุตบอลชาย สายบี
    • ที่สนามเทศบาลเมืองเซลายัง
      15.00 น. ติมอร์ เลสเต แพ้ อินโดนีเซีย 0-1
      19.45 น. ไทย ชนะ กัมพูชา 3-0

      ที่สนามชาห์อลัม
      19.45 น. ฟิลิปปินส์ แพ้ เวียดนาม 0-4

  • 15:00 น. ช่อง
    • - ฟุตบอลหญิง
    • ที่สนาม ยูเอ็ม อารีน่า
      15.00 น. เวียดนาม ชนะ เมียนมาร์ 3-1

      ที่สนาม ยูไอทีเอ็ม สเตเดี้ยม
      19.45 น. ไทย ชนะ มาเลเซีย 6-0

  • 15:10 น. ช่อง
    • - คริกเกต
    • ประเภททีมชาย ตี 50 โอเวอร์ รอบแบบพบกันหมด ที่กินรารา  โอวัล
      15.10 น. ไทย ชนะ อินโดนีเซีย 242 runs

  • 16:00 น. ช่อง
    • - ฟุตบอลเยาวชนโค้ก คัพ
    • ฟุตบอล "เยาวชนชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย โค้ก คัพ ครั้งที่ 20" รอบคัดเลือกกลุ่ม 1 กรุงเทพ
      รอบรองชนะเลิศ ที่สนามเอสซีจี สเตเดี้ยม
      16.00 น. ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง แพ้ การท่าเรือ เอฟซี 0-2
      18.00 น. เอสซีจี เมืองทองฯ ชนะ ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ 3-1

  • 19:00 น. ช่อง
    • - ไอซ์ฮอกกี้
    • รอบแบบพบกันหมด ที่เอ็มไพร์ ซิตี้ ดามันซารา เปอร์ดานา
      19.00 น. ไทย ชนะ สิงคโปร์ 7-0

  • 20:30 น. ช่อง
    • - บาสเกตบอล
    • ประเภททีมชาย รอบแบ่งกลุ่ม ที่เอ็มเอบีเอ สเตเดี้ยม
      20.30 น. ไทย แพ้ ฟิลิปปินส์ 74-81

  • 01:00 น. ช่อง
    • - ดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์
    • เทนนิส ดับเบิลยูทีเอ ทัวร์ เวสต์เทิร์น แอนด์ เซาเทิร์น โอเพ่น ที่สหรัฐฯ

      ประเภทหญิงเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ 
      - การ์บิเน่ มูกูรูซ่า (สเปน,มือ 4) พบ ซิโมน่า ฮาเล็ป (โรมาเนีย,มือ 2)

  • 03:00 น. ช่อง
    • - เอทีพี ทัวร์
    • เทนนิส เอทีพี ทัวร์ เวสต์เทิร์น แอนด์ เซาเทิร์น โอเพ่น ที่สหรัฐฯ

      ประเภทชายเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ  
      - นิค คีร์จิออส (ออสเตรเลีย) พบ กริกอร์ ดิมิตรอฟ (บัลแกเรีย,มือ 7) 

       

      เทนนิสเอทีพีทัวร์วินสตัน-ซาเล็ม โอเพ่น ที่รัฐนอร์ธแคโรไลน่า ประเทศสหรัฐอเมริกา
      ประเภทชายเดี่ยว รอบแรก
      - ติเอโก้ มอนเตริโอ (บราซิล) พบ อเล็กซานเดร์ ดอลโกโปลอฟ (ยูเครน)
      - มาร์กอส แบกห์ดาติส (ไซปรัส) พบ ริคาร์ดาส เบรันกิส (ลิทัวเนีย)

  • 04:00 น. ช่อง
    • - ขี่ม้า (ชิง 2 ทอง)
    • ที่ตรังกานู อินเตอร์เนชันแนล แอนดูแรนซ์ เริ่ม 04.00 น. 
      - แอนดูแรนช์ เดี่ยวระยะทาง 80 กม.
      - ประเภททีม 80 กม. (อรพิน เพ็ชร์เล็ก, พฤฒิรัตน์ รัตนกุล เสรีเรืองฤทธิ์, คณพศ ต้ายไธสง, วิภาวรรณ พาวิทย์ลาภ, วริศ คุณธาราธรณ์, กิตติกรณ์ โหน่งบึ้ง)

  • 08:00 น. ช่อง
    • - โปโลน้ำ (ชิง 1 ทอง)
    • ที่เนชันแนล อควาติก เซนเตอร์ เคเอล สปอร์ต ซิตี้ 
      08.00 น.ทีมชายนัดสุดท้าย 
      12.00 น. มอบเหรียญรางวัล

      - ทอง สิงคโปร์
      - เงิน อินโดนีเซีย
      - ทองแดง มาเลเซีย 

  • 14:00 น. ช่อง
    • - เนตบอล (ชิง 1 ทอง)
    • ที่สนามจาอูรา สเตเดี้ยม บูกิต เคียร่า เนชั่น สปอร์ต คอมเพล็กซ์ 
      14.00 น. รอบชิงชนะเลิศ 

      มาเลเซีย ชนะ สิงคโปร์ 65-41

  • 23:00 น. ช่อง
    • - กอล์ฟ
    • - พีจีเอ ทัวร์ วินด์แฮม แชมเปี้ยนชิพ ที่ประเทศสหรัฐอเมริกา
      - ยูโรเปี้ยน ทัวร์ ซัลไทร์ เอเนอร์ยี พอล ลอว์รี่ แมตช์ เพลย์ ที่ประเทศเยอรมนี
      - ยูโรเปี้ยน และ เอเชียน ทัวร์ ฟิจิ อินเตอร์เนชันแนล ที่ประเทศฟิจิ

  • 05:00 น. ช่อง
    • - ไตรกีฬา (ชิง 2 ทอง)
    • ที่วอเตอร์สปอร์ตส์ คอมเพล็กซ์ เปรซินต์
      - ประเภทบุคคลชาย (กฤษณพล พ้นภัย, ศุภกิตต์ สุคติภูมิ)

      ทอง ไบรอัน นิคโก้ (ฟิลิปปินส์) 1.59.30 ชม. 
      อันดับ 5 ศุภกิตต์ สุคติภูมิ (ไทย) 2.07.48 ชม. 
      อันดับ 6 กฤษณพล พ้นภัย (ไทย) 2.08.15 ชม.

      - ประเภทบุคคลหญิง (ปารียา สนเส็ม)

      ทอง มาริออน คิม (ฟิลิปปินส์) 2.11.14 ชม. 
      อันดับ 7 ปารียา สนเส็ม (ไทย) 2.39.03 ชม.

  • 08:00 น. ช่อง
    • - ว่ายน้ำ (ชิง 6 ทอง) 
    • ที่สนามเนชันแนล อควาติก เซนเตอร์ เคแอล สปอร์ตส์ ซิตี้ 
      รอบคัดเลือก เริ่ม 08.00 น. 
      - กรรเชียง 50 ม.ชาย (กศิภัทร ช่อกระถิน)
      - ผีเสื้อ 200 ม.หญิง (ภัทรวดี กิตติยะ, ขนิษฐา นิ่มดำ)
      - ฟรีสไตล์ 400 ม.ชาย (ธนกฤต กิตติยะ)
      - กรรเชียง 100 ม.หญิง (เพียงขวัญ ปะวะโพตะโก, อารยา วงษ์วาท)
      - ผีเสื้อ 50 ม.ชาย (ศุภกฤษฎิ์ พนานุรัตน์, แอนดรู เจมส์ นิวลิ่ง
      - ผีเสื้อฟรีสไตล์ 4x100 ม.หญิง 

      18.00 น. รอบชิงชนะเลิศ

  • 08:00 น. ช่อง
    • - ยิงเป้าบิน (ชิง 1 ทอง)
    • ที่เนชันแนล ชูตติ้ง เรนจ์ เซนเตอร์ ซูบัง
      - ดับเบิลแทร็ปบุคคลชาย (ร.ต.เขมพัฒน์ เลาหเพียงศักดิ์, ศิริวิชญ์ เต็มมาศ)

      ทอง เบนจามิน คอร์ (มาเลเซีย)
      เงิน อึ้ง เหว่ย จิน อับบราฮัม (มาเลเซีย)
      ทองแดง ศิรวิชญ์ เต็มมาศ (ไทย)
      อันดับ 5 ร.ต.เขมพัฒน์ เลาหเพียงศักดิ์ (ไทย)

  • 08:00 น. ช่อง
    • - วูซู (ชิง 6 ทอง)
    • ที่เคแอลซีซี ฮอลล์ 5 
      08.00 น. ประเภททวนบุคคลชาย
      08.00 น. ประเภทวนบุคคลหญิง
      08.00 น. ดาบเหนือและพลองเหนือบุคคลชาย (สุจินดา หยางรุ่งรวิน)
      08.00 น. ดาบเหนือบุคคลหญิง
      11.00 น. ไท้เก๊กกระบี่บุคคลหญิง
      11.00 น. ดาบใต้ และพลองใต้ บุคคล ชาย (พิทยา หยางรุ่งรวิน)

  • 08:00 น. ช่อง
    • - เปตอง 
    • รอบแรก ที่ เคซีซี ฮอลล์ 2
      08.00 น. บุคคลชาย (เกียรติก้อง ทนงค์)
      08.00 น. บุคคลหญิง (อุไรวรรณ หิรัญวงศ์)

  • 09:00 น. ช่อง
    • - จักรยานถนน (ชิง 2 ทอง)
    • ที่ปูตราจายา แอนด์ นีไล
      09.00 น. ไครทีเรียม หญิง (จุฑาธิป มณีพันธุ์, ศุภักษร นันตะนะ)
      ทอง เหวียน ธิ ทัน (เวียดนาม)
      เงิน มาเลเซีย
      ทองแดง จุฑาธิป มณีพันธุ์ (ไทย)

      10.00 น. ไครทีเรียม ชาย (ธนาวุฒิ สนิกวาที, ภุชงค์ ซ้ายอุดมศิลป์)

  • 09:00 น. ช่อง
    • - ฟันดาบ (ชิง 2 ทอง)
    • ที่ไมเทค ฮอลล์ 6  
      09.00 น. ประเภทฟอยล์ บุคคลหญิง (ชิดชนก ลิ้มวัฒนะ, พลอยไพลิน ทองจำผา)

      ชิดชนก ลิ้มวัฒนะ ตกรอบ 8 คนสุดท้าย 
      พลอยไพลิน ทองจำปา ตกรอบ 8 คนสุดท้าย

      09.00 น. ประเภทเซเบอร์ บุคคลชาย (วรกัน ศรีนวลนัด, เรืองฤทธิ์ แหเกิด)

      ทอง วูห์ ทัน อันห์ (เวียดนาม)
      เงิน วรกันต์ ศรีนวลนัด (ไทย)
      เรืองฤทธิ์ แหเกิด (ไทย) ตกรอบ 16 คนสุดท้าย

  • 09:00 น. ช่อง
    • - ยิมนาสติก (ชิง 1 ทอง)
    • ที่ ไมเทค ฮอลล์ 9-10
      09.00 น. ประเภททีมหญิง (ฐิดาภรณ์ คันธระ, กัญญาณัฐ บุญเทิง, ทักษ์ญมน อรรถวานิช, กรปรียา แฟรงค์, ณัฐชา จาเนลส มานิตกุล เดวิส)

      ทอง เวียดนาม
      เงิน มาเลเซีย
      ทองเเดง ไทย 

  • 09:00 น. ช่อง NBT11
    • - เซปักตะกร้อ (ชิง 1 ทอง)
    • ประเภททีมเดี่ยวญิง ที่อินดอร์ สเตเดี้ยม ตีตีวังสา 
      09.00 น. ไทย ชนะ มาเลเซีย 2-0 เซต (21-10,21-12)

  • 09:40 น. ช่อง
    • - เรือใบ
    • รอบแรก ที่ เนชันแนล เซลลิ่ง เซนเตอร์ ลังกาวี
      09.30 น. เลเซอร์ เรซซิ่ง สแตนดาร์ด ชาย (กีรติ บัวลง, ชูศิษย์ ปัญจมาลา, จารุพงศ์ มีอยู่สามเสน)
      09.30 น. เลเซอร์ เรซซิ่ง สแตนดาร์ด หญิง
      09.30 น. ออปติมิสต์ (พันวา บุนนาค, เจตวีร์ ยงยืนนาน, ศรัณวงศ์ พูนพัฒน์, ปาลิกา พูนพัฒน์, อินทิรา ภารพิบูลย์)

  • 10:00 น. ช่อง
    • - บาสเกตบอล
    • ทีมหญิง รอบพบกันหมด ที่เอ็มเอบีเอ สเตเดี้ยม 
      10.15 น. ไทย - เวียดนาม 86-35 คะแนน

      ทีมชาย รอบแบ่งกลุ่ม ที่เอ็มเอบีเอ สเตเดี้ยม
      17.00 น.  ไทย - มาเลเซีย 90-75 คะแนน

  • 11:00 น. ช่อง
    • - ฮอกกี้ในร่ม
    • รอบพบกันหมด ที่ไมเทค ฮอลล์ 4 
      ทีมหญิง
      11.00 น. ไทย - ฟิลิปปินส์
      ทีมชาย
      15.30 น. ไทย - สิงคโปร์

  • 14:00 น. ช่อง
    • - วอลเลย์บอล
    • ประเภททีมชาย รอบแบ่งกลุ่ม ที่ไมเทค ฮอลล์ 11
      14.00 น. ไทย ชนะ เมียนมา 3-0 เซต (25-22, 25-19, 29-27)

  • 17:00 น. ช่อง
    • - ฮอกกี้
    • ประเภททีมหญิง รอบพบกันหมด ที่เนชันแนล ฮอกกี้ สเตเดี้ยม 
      17.00 น. ไทย - อินโดนีเซีย

  • 18:00 น. ช่อง ทรูวิชั่นส์ 72
    • - ฟุตบอลเยาวชนโค้ก คัพ
    • ฟุตบอล "เยาวชนชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย โค้ก คัพ ครั้งที่ 20" รอบคัดเลือกกลุ่ม 1 กรุงเทพ
      รอบชิงชนะเลิศ ที่สนามเอสซีจี สเตเดี้ยม
      18.00 น. เอสซีจี เมืองทองฯ ชนะ การท่าเรือ เอฟซี 2-0

  • 19:00 น. ช่อง
    • - ไอซ์ฮอกกี้
    • รอบพบกันหมด ที่เอ็มไพร์ ซิตี้ ดามันซารา เปอร์ดานา
      19.00 น. มาเลเซีย แพ้ ไทย 4-10

  • 02:00 น. ช่อง
    • - เอทีพี ทัวร์
    • เทนนิสเอทีพีทัวร์ วินสตัน-ซาเล็ม โอเพ่น ที่รัฐนอร์ธแคโรไลน่า ประเทศสหรัฐอเมริกา
      ประเภทชายเดี่ยว รอบแรก เริ่มเวลา 02.00 น.
      - โรเจริโอ ดูตร้า ซิลวา (บราซิล) พบ โดนัลด์ ยัง (สหรัฐฯ)
      - ยานโก้ ทิปซาเรวิช (เซอร์เบีย) พบ อันเดรียส เซปปิ (อิตาลี)

      ประเภทชายเดี่ยว รอบสอง เริ่มเวลา 05.00 น
      - มาร์กอส แบ็กห์ดาติส (ไซปรัส) พบ ยิรี่ เวเซลี่ (เช็ก,มือ16)
      - ยาน-เลนนาร์ด สตรัฟฟ์ (เยอรมัน) พบ ปาโบล คูเอวาส (อุรุกวัย,มือ5)

  • 08:00 น. ช่อง
    • - โบว์ลิ่ง (ชิง 2 ทอง)
    • ที่ซันเวย์ พีระมิด 
      08.00 น. ประเภทชายคู่

      ทอง มาเลเซีย
      เงิน มาเลเซีย 
      ทองแดง อินโดนีเซีย 
      อันดับ 6 อรรณพ อารมณ์สราญนนท์ - ญาณพล ลาภอาภารัตน์ 2,485 คะแนน

      13.30 น. ประเภทหญิงคู่

      ทอง อินโดนีเซีย
      เงิน อินโดนีเซีย
      ทองแดง อินโดนีเซีย
      อันดับ 11 ญาณี แซ่เบ๊ - อังคณา เนตรวิเศษ 2,267 คะแนน 

  • 08:30 น. ช่อง
    • - ยิงธนู (ชิง 2 ทอง)
    • ที่ ซินเธติก เทิร์ฟ ฟิลด์ เนชันสปอร์ต คอนซิล เคแอล สปอร์ตส์ ซิตี้ 
      08.30 น. ประเภททีมคันธนูโค้งกลับชาย / หญิง
      09.40 น. ชิงทองแดงหญิง
      10.10 น. ชิงทองแดงชาย
      10.40 น. ชิงเหรียญทองหญิง
      11.10 น. ชิงเหรียญทองชาย

  • 15:00 น. ช่อง
    • - ฟุตบอลชาย สายเอ
    • ที่ยูเอ็ม อารีน่า
      15.00 น. บรูไน แพ้ ลาว 0-3

      ที่สนาม ชาห์อลัม
      19.45 น. มาเลเซีย ชนะ เมียนมาร์ 3-1

  • 19:00 น. ช่อง TrueSport HD (666) / True Sport 7 (686)
    • - แบดมินตัน
    • แบดมินตันชิงแชมป์โลก ครั้งที่ 23 ''โททัล บีดับบลิวเอฟ เวิลด์ แชมเปี้ยนชิพ 2017'' ที่เมืองกลาสโกว์ ประเทศสกอตแลนด์ 
      ประเภทชายเดี่ยว รอบแรก
      19.00 น. ทนงศักดิ์ แสนสมบูรณ์สุข (ไทย) พบ นิค ฟรานส์แมน (เนเธอร์แลนด์)

  • 21:00 น. ช่อง
    • - ดับเบิ้ลยูทีเอทัวร์
    • เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ คอนเนคติคัต โอเพ่น ที่นิวเฮฟเว่น ประเทศสหรัฐอเมริกา
      ประเภทหญิงเดี่ยว รอบแรก เริ่มเวลา 21.00 น.
      - อนา บ็อกดาน (โรมาเนีย) พบ เอลเน่า เวสนิน่า (รัสเซีย,มือ5)
      - บาร์บาร่า สตรายโคว่า (เช็ก,มือ7) พบ ดาเรีย คาซัตคิน่า (รัสเซีย)
      - คาเทริน่า ซิเนียโคว่า (เช็ก,มือ7) พบ ชุย เป็ง (จีน,มือ8) 
      - คริสติน่า มลาเดโนวิช (ฝรั่งเศส,มือ4) พบ ติเมีย บาบอส (ฮังการี)
      - อนาสตาเซีย พาฟลิวเชนโคว่า (รัสเซีย,มือ6) พบ คริสติน่า แม็คเฮล (สหรัฐฯ)
      - ชุย ฉาง (จีน) พบ เปตรา ควิโตว่า (เช็ก,มือ3)

  • 08:00 น. ช่อง
    • - โบว์ลิ่ง (ชิง 1 ทอง)
    • ที่ซันเวย์ พีระมิด 
      08.00 น. ประเภทคู่ผสม บล็อกแรก
      13.30 น. ประเภทคู่ผสม บล็อกที่ 2

  • 08:00 น. ช่อง
    • - คาราเต้ (ชิง 6 ทอง)
    • ที่เคแอลซีซี ฮอลล์ 1 เริ่ม 08.00 น. 
      - ท่ารำบุคคลหญิง รอบแรก (มนสิชา ธารารัตนากุล)
      - ท่ารำบุคคลชาย รอบแรก (พิชัยยุทธ กนกวิไลกุล)
      - ต่อสู้น้ำหนักไม่เกิน 50 กก.หญิง (ปวีณา รักษาชาติ)
      - ต่อสู้น้ำหนักไม่เกิน 60 กก.ชาย (ธนพล ร่มรื่น)
      - ต่อสู่น้ำหนักเกิน 68 กก.ขึ้นไปหญิง (กนกวรรณ ขวัญวงศ์)
      - ต่อสู่น้ำหนักไม่เกิน 67 กก.ชาย (ศุภ งามพึงพิศ
      14.30 น. รอบชิงเหรียญ 

  • 08:00 น. ช่อง
    • - เปตอง (ชิง 2 ทอง)
    • ที่เคซีซี ฮอลล์ 2 
      08.00 น. รอบคัดเลือก บุคคลชาย (เกียรติก้อง ทนงค์)
      08.00 น. รอบคัดเลือก บุคคลหญิง (อุไรวรรณ หิรัญวงศ์)
      16.00 น. รอบชิงชนะเลิศ 

  • 08:00 น. ช่อง NBT11
    • - วูซู (ชิง 6 ทอง)
    • ที่เคแอลซีซี ฮอลล์ 5 เริ่ม 08.00 น. 
      - มวยใต้ ชาย (บัญชา แซ่ท่อ)
      - ดาบใต้พลองใต้หญิง
      - ไท้เก๊กมือเปล่าชาย (โจ แซ่ลี)
      - ไท้เก๊กมือเปล่าหญิง
      - มวยเหนือชาย (กิตติชัย กูลสวัสดิ์มงคล)
      - มวยเหนือหญิง (อรัชพร สินชัย)

  • 08:00 น. ช่อง
    • - ยิงปืน (ชิง 3 ทอง)
    • ที่เนชันแนล ชูตติ้ง เรนจ์ เซนเตอร์, ซูบัง เริ่ม 08.00 น. 
      - รอบคัดเลือก ปืนยาวอัดลมชาย (นภิศ ต่อตั้งพานิช)
      - รอบคัดเลือก ปืนสั้นชาย
      - รอบคัดเลือก ปืนสั้นสตรี (ณภัสวรรณ หย่างไพบูลย์, กัลยกร หิรัญเพิ่ม
      10.30 น. รอบชิงชนะเลิศ

  • 08:00 น. ช่อง
    • - ขี่ม้าโปโล 
    • รอบพบกันหมด ที่ทามัน อีเควสเตรียน ปาร์ค พูทาจาย่า 
      08.00 น. สิงคโปร์ - ไทย

  • 09:00 น. ช่อง
    • - จักรยานถนน (ชิง 1 ทอง)
    • ที่ปูตราจายา แอนด์ นีไล
      09.00 น. ประเภททีมไทม์ไทรอัล ชาย (ธุรกิจ บุญรัตนธนากร, นวุติ ลี้พงษ์อยู่, พีรพงศ์ ลาดเงิน, พีระพล ชาวเชียงขวาง)

  • 09:00 น. ช่อง
    • - ขี่ม้า (ชิง 1 ทอง) 
    • ที่ 3 คิวอิเควสเทรียน เซนเตอร์, ราวัง 
      ศิลปะบังคับม้า บุคคล (พระเจ้าหลานเธอ พระองค์เจ้าสิริวัณณวรีนารีรัตน์, เฉลิมฉาน ยศวิริยะพาณิชย์, ภัคจิรา ธงภักดิ์, อาริย์ณัฏฐา ชวตานนท์)

  • 09:00 น. ช่อง
    • - ฟันดาบ (ชิง 2 ทอง) 
    • ที่ไมเทค ฮอลล์ 6 
      09.00 น. รอบคัดเลือก เอเป้ บุคคลหญิง (กรวรรณ ธานี, กัญญาภัทร มีชัย)
      09.00 น. รอบคัดเลือก ฟอยด์ บุคคลชาย (ชลณสัล มายะการ, พัฒนพงศ์ ศรีสวัสดิ์) 
      15.30 น. รอบชิงชนะเลิศ เอเป้หญิง
      16.00 น. รอบชิงชนะเลิศ ฟอยด์บุคคลชาย

  • 09:00 น. ช่อง NBT11
    • - เทเบิลเทนนิส (ชิง 2 ทอง)
    • ที่ไมเทค ฮอลล์ 7 
      09.00 น. หญิงเดี่ยว รอบรองชนะเลิศ
      10.00 น. ชายเดี่ยว รอบรองชนะเลิศ
      13.00 น. ชิงชนะเลิศ หญิงเดี่ยว
      17.00 น. ชิงชนะเลิศ ชายเดี่ยว 

  • 09:00 น. ช่อง
    • - บิลเลียด-สนุกเกอร์
    • ที่เคซีซี ฮอลล์ 4
      บิลเลียดคู่ชาย 
      09.00 น. รอบก่อนรองชนะเลิศ : ไทย - อินโดนีเซีย
      13.00 น. รอบรองชนะเลิศ

      พูล 9 ลูก คู่ชาย
      09.00 น. รอบก่อนรองชนะเลิศ : ไทย - เมียนมา
      13.00 น. รอบรองชนะเลิศ

      พูล 9 ลูก บุคคลหญิง
      09.00 น. รอบแรก : เพ็ญนิภา นาคจุ้ย - อเย ไม อ่อง (เมียนมา)
      13.00 น. รอบก่อนรองชนะเลิศ

      สนุกเกอร์ คู่ชาย
      13.00 น. รอบก่อนรองชนะเลิศ : ไทย - เวียดนาม

  • 09:30 น. ช่อง
    • - ยิมนาสติกศิลป์ (ชิง 5 ทอง)
    • ที่ไมเทค ฮอลล์ 9-10 เริ่ม 09.30 น. 
      - ฟอร์เอ็กเซอร์ไซส์ชาย (จามร พรหมณี, ฑิฆัมพร สุรินทรทะ, ณัฐติพงศ์ เอียดวงศ์, ทิษณุพรรณ วิเชียรประดิษฐ์, ณัฐวัฒน์ ละม้ายวรรณ, ณัฐวุฒิ ละม้ายวรรณ)
      - ม้าหู ชาย (จามร พรหมณี, ฑิฆัมพร สุรินทรทะ, ณัฐติพงศ์ เอียดวงศ์, ทิษณุพรรณ วิเชียรประดิษฐ์, ณัฐวัฒน์ ละม้ายวรรณ, ณัฐวุฒิ ละม้ายวรรณ)
      - ห่วงชาย (จามร พรหมณี, ฑิฆัมพร สุรินทรทะ, ณัฐติพงศ์ เอียดวงศ์, ทิษณุพรรณ วิเชียรประดิษฐ์, ณัฐวัฒน์ ละม้ายวรรณ, ณัฐวุฒิ ละม้ายวรรณ)
      - บาร์ต่างระดับหญิง (ฐิดาภรณ์ คันธะระ, กัญญาณัฐ บุญเทิง, ทักษ์ญมน อรรถวานิช, กรปรียา แฟรงค์, ณัฐชา จาเนลส มานิตกุล เดวิส)
      - ม้ากระโดดหญิง (ฐิดาภรณ์ คันธะระ, กัญญาณัฐ บุญเทิง, ทักษ์ญมน อรรถวานิช, กรปรียา แฟรงค์, ณัฐชา จาเนลส มานิตกุล เดวิส)

  • 14:00 น. ช่อง ช่อง 9
    • - กรีฑา (ชิง 8 ทอง)
    • ที่เนชันแนล สเตเดี้ยม, เคแอล เริ่ม14.00 น. 
      14.00 น. ทศกรีฑา รายการแรก วิ่ง 100 ม. (สุทธิศักดิ์ สิงห์ขรณ์, อดิศักดิ์ มีบุญญา)
      14.05 น. ขว้างจักรชาย รอบชิงชนะเลิศ (ณรงค์ เบ็ญจรูญ, อรุณศิลป์ มาลาศรี)
      14.10 น. วิ่ง 100 ม.หญิง รอบคัดเลือก ฮีต 1, ฮีต 2 (ทัศพร วรรณกิจ, อรอุมา เชษฐา)
      14.30 น. วิ่ง 100 ม.ชาย รอบคัดเลือก ฮีต 1, ฮีต 2 (จิระพงศ์ มีนาพระ, กฤษฎา นามสุวรรณ)
      14.50 น. ทศกรีฑา รายการที่ 2 กระโดดไกล (สุทธิศักดิ์ สิงห์ขรณ์, อดิศักดิ์ มีบุญญา)
      15.00 น. วิ่ง 400 ม.ชาย รอบคัดเลือก ฮีต 1, ฮีต 2 (วิษณุ โพธิ์ศรี, พิชยะ สุนทรท้วม)
      15.40 น. เดิน 20,000 ม.ชาย รอบชิงชนะเลิศ (กิตติพงศ์ จอนด้วง, อาทิตย์ ศรีวิชัย)
      16.20 น. ทศกรีฑา รายการที่ 3 ทุ่มน้ำหนัก (สุทธิศักดิ์ สิงห์ขรณ์, อดิศักดิ์ มีบุญญา)
      19.00 น. ทศกรีฑา รายการที่ 4 กระโดดสูง (สุทธิศักดิ์ สิงห์ขรณ์, อดิศักดิ์ มีบุญญา)
      19.05 น. ทุ่มน้ำหนักชาย รอบชิงชนะเลิศ (พร้อมรบ จันทิมา, ธวัฒ คชินทร์)
      19.10 น. วิ่งข้ามรั้ว 400 ม.หญิง (ร.อ.หญิง วาสนา วินาโท, จุฑามาศ โขนขำ)
      19.20 น. วิ่งข้ามรั้ว 400 ม.ชาย (ณัฐพงษ์ ขนอม, กฤษฎา บุญมูล) 
      19.40 น. พุ่งแหลนหญิง (ณัฎฐา นาชาญ, จริยา วิชัยดิษฐ)
      19.50 น. วิ่ง 800 ม.ชาย ฮีต 1 และ ฮีต 2 (จิรายุ ปลีนารัมย์, โยธิน ยาประจันทร์)
      20.30 น. วิ่ง 100 ม.หญิง รอบชิงชนะเลิศ
      20.40 น. วิ่ง 100 ม.ชาย รอบชิงชนะเลิศ

  • 14:00 น. ช่อง ช่อง 9
    • - มวยสากลสมัครเล่น
    • รอบรองชนะเลิศ ที่ไมเทค ฮอลล์ 8 
      14.00 น. รุ่นไลต์ฟลายเวตชาย (น.น. 46-49 กก.)
      14.30 น. รุ่นฟลายเวตชาย (น.น. 49-52 กก.)
      15.00 น. รุ่นแบมตั้มเวตชาย (น.น. 52-56 กก.)
      15.30 น. รุ่นไลต์เวลเตอร์เวตชาย (น.น. 60-64 กก.)
      16.00 น. รุ่นมิดเดิลเวตชาย (น.น. 69-75 กก.)
      16.30น. ไลต์เฮฟวีเวต ชาย (น.น. 75-81 กก.)

  • 15:00 น. ช่อง
    • - ฟุตบอลหญิง
    • ที่สนาม ยูไอทีเอ็ม ชาห์ อาลัม
      15.00 น. เวียดนาม - ไทย

      ที่สนาม ยูเอ็ม เอเรีย
      15.00 น. เมียนมาร์ - ฟิลิปปินส์ 

  • 16:00 น. ช่อง ช่อง 9
    • - วอลเลย์บอล
    • ทีมชาย รอบแบ่งกลุ่ม ที่ไมเทค ฮอลล์ 11
      16.00 น. ไทย - กัมพูชา

  • 02:00 น. ช่อง
    • - เอทีพี ทัวร์
    • เทนนิสเอทีพีทัวร์วินสตัน-ซาเล็ม โอเพ่น ที่รัฐนอร์ธแคโรไลน่า ประเทศสหรัฐอเมริกา

  • 02:00 น. ช่อง
    • - ดับเบิ้ลยูทีเอทัวร์
    • เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์คอนเนคติคัต โอเพ่น ที่นิวเฮฟเว่น ประเทศสหรัฐอเมริกา

  • 08:00 น. ช่อง NBT11
    • - ว่ายน้ำ (ชิง 6 ทอง)
    • ที่ สนามเนชันแนล อควาติก เซนเตอร์, เคแอล สปอร์ตส์ ซิตี้ 
      08.00 น. รอบคัดเลือก
      - กรรเชียง 200 ม.หญิง (ฝนปราย แย้มสรวล, อารยา วงษ์วาท)
      - กบ 200 ม.ชาย (ณัฐพงษ์ เกษอินทร์, รดมยศ มาตเจือ)
      - กบ 50 ม.หญิง (เจนจิรา ศรีสอาด, เสาวนีย์ บุญอำไพ)
      - ผีเสือ 200 ม.ชาย (นวพรรษ วงศ์เจริญ, ธนกฤต กิตติยะ)
      - ฟรีสไตล์ 400 ม.หญิง (ณัชฐานันตร์ จันทร์กระจ่าง, เอมมิกา หิมะทองคำ)
      - ฟรีไสตล์ 4x100 ม.ชาย 
      18.00 น. รอบชิงชนะเลิศ (ช่อง9) 

  • 08:30 น. ช่อง
    • - ยิงธนู (ชิง 1 ทอง)
    • ที่ซินเธติก เทิร์ฟ ฟิลด์, เนชันแนล สปอร์ตส์ เคาน์ซิล, เคแอล สปอร์ตส์ ซิตี้ 
      ประเภททีมผสมคันธนูโค้งกลับ
      08.30 น. รอบแรก
      09.40 น. ชิงเหรียญทองแดง
      10.10 น. ชิงเหรียญทองทอง

  • 09:00 น. ช่อง NBT11
    • - เซปักตะกร้อ (ชิง 1 ทอง)
    • ที่อินดอร์ สเตเดี้ยม ตีตีวังสา 
      ประเภททีมคู่ชาย
      09.00 น. รอบรองชนะเลิศ
      15.00 น. รอบชิงชนะเลิศ

  • 10:00 น. ช่อง
    • - ฟุตซอลหญิง
    • ที่สนาม พานาโซนิค สเตเดี้ยม
      10.00 น. อินโดนีเซีย - เมียนมาร์
      16.00 น. เวียดนาม - มาเลเซีย

  • 13:00 น. ช่อง
    • - ฟุตซอลชาย
    • ที่สนาม พานาโซนิค สเตเดี้ยม
      13.00 น. เวียดนาม - เมียนมา
      19.00 น. อินโดนีเซีย - มาเลเซีย

  • 15:00 น. ช่อง ช่อง 9
    • - ฟุตบอลชาย สายบี
    • ที่สนามเทศบาลเมืองเซลายัง
      15.00 น. ฟิลิปปินส์ - ไทย (ช่อง9)
      19.45 น. เวียดนาม - อินโดนีเซีย

      ที่สนามยูเอ็ม อารีน่า
      19.45 น. กัมพูชา - ติมอร์ เลสเต

  • 17:00 น. ช่อง TrueSport HD (666) / True Sport 7 (686)
    • - แบดมินตัน
    • แบดมินตันชิงแชมป์โลก ครั้งที่ 23 ''โททัล บีดับบลิวเอฟ เวิลด์ แชมเปี้ยนชิพ 2017'' ที่เมืองกลาสโกว์ ประเทศสกอตแลนด์ เริ่ม 17.00 น.

  • 02:00 น. ช่อง
    • - เอทีพี ทัวร์
    • เทนนิสเอทีพีทัวร์วินสตัน-ซาเล็ม โอเพ่น ที่รัฐนอร์ธแคโรไลน่า ประเทศสหรัฐอเมริกา

  • 02:02 น. ช่อง
    • - ดับเบิ้ลยูทีเอทัวร์
    • เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์คอนเนคติคัต โอเพ่น ที่นิวเฮฟเว่น ประเทศสหรัฐอเมริกา

  • 17:00 น. ช่อง TrueSport HD (666) / True Sport 7 (686)
    • - แบดมินตัน
    • แบดมินตันชิงแชมป์โลก ครั้งที่ 23 ''โททัล บีดับบลิวเอฟ เวิลด์ แชมเปี้ยนชิพ 2017'' ที่เมืองกลาสโกว์ ประเทศสกอตแลนด์

  • 19:45 น. ช่อง
    • - ฟุตบอลชาย สายเอ
    • ที่สนามชาห์อลัม
      19.45 น. ลาว - มาเลเซีย

  • 15:00 น. ช่อง
    • - ฟุตบอลหญิง
    • ที่ยูไอทีเอ็ม ชาห์ อาลัม
      15.00 น. ไทย - ฟิลิปปินส์
      19.45 น. มาเลเซีย - เวียดนาม

  • 02:00 น. ช่อง
    • - เอทีพี ทัวร์
    • เทนนิสเอทีพีทัวร์วินสตัน-ซาเล็ม โอเพ่น ที่รัฐนอร์ธแคโรไลน่า ประเทศสหรัฐอเมริกา

  • 02:00 น. ช่อง
    • - ดับเบิ้ลยูทีเอทัวร์
    • เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์คอนเนคติคัต โอเพ่น ที่นิวเฮฟเว่น ประเทศสหรัฐอเมริกา

  • 15:00 น. ช่อง
    • - ฟุตบอลชาย สายบี
    • ที่สนามเทศบาลเมืองเซลายัง
      15.00 น. ไทย - เวียดนาม

      ที่สนามยูเอ็ม อารีน่า
      15.00 น. ติมอร์ เลสเต - ฟิลิปปินส์

      ที่สนามชาห์อลัม
      15.00 น. อินโดนีเซีย - กัมพูชา

  • 17:00 น. ช่อง TrueSport HD (666) / True Sport 7 (686)
    • - แบดมินตัน
    • แบดมินตันชิงแชมป์โลก ครั้งที่ 23 ''โททัล บีดับบลิวเอฟ เวิลด์ แชมเปี้ยนชิพ 2017'' ที่เมืองกลาสโกว์ ประเทศสกอตแลนด์