Saturday, August 20, 2022
Saturday, August 20, 2022
Homeโปรแกรมบอลโปรแกรมกีฬาโปรแกรมกีฬา 4 ส.ค. บอลยู16 ไทย พบ ลาว, T Sport ยิงสดพัทลุงเกมส์-อาเซียนพาราเกมส์

โปรแกรมกีฬา 4 ส.ค. บอลยู16 ไทย พบ ลาว, T Sport ยิงสดพัทลุงเกมส์-อาเซียนพาราเกมส์

โปรแกรมกีฬาประจำวันพฤหัสบดีที่ 4 สิงหาคม 2565 T Sport ถ่ายทอดสด กีฬาอาเซียนพาราเกมส์ และ กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 37 “พัทลุงเกมส์” …. เรามีโปรแกรมฟุตบอลวันนี้ พร้อมช่องถ่ายทอดสดฟุตบอลมาฝากแฟนบอลที่ต้องการดูบอลสด

ฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน 16 ปีชิงแชมป์อาเซียน

19.00 น. ไทย พบ สปป.ลาว

ฟุตบอลยูฟ่า ยูโรปา ลีก รอบคัดเลือก รอบ 3 นัดแรก

22.30 น. อาริส ลิมัสโซล (ไซปรัส) – ปาร์ติซาน (เซอร์เบีย)
00.00 น. มัลโม่ (สวีเดน) – ดูเดอลังเก้ (ลักเซมเบิร์ก)
00.00 น. เฟเนร์บาห์เช่ (ตุรเคีย) – สโลวัคโก้ (เช็ก)
01.15 น. มาริบอร์ (สโลวีเนีย) – เอชเจเค (ฟินแลนด์)
01.45 น. ลินฟิลด์ (ไอร์แลนด์เหนือ) – เอฟซี ซูริค (สวิส)
02.00 น. แชมร็อค โรเวอร์ส (ไอร์แลนด์) – ชคูปิ (มาซิโดเนียเหนือ)
02.00 น. โอลิมเปียกอส (กรีซ) – สโลวาน บราติสลาว่า (สโลวาเกีย)

ฟุตบอลยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ ลีก รอบคัดเลือก รอบ 3 นัดแรก

23.00 น. ริกาส เอฟเอส (ลัตเวีย) – ฮิเบอร์เนี่ยนส์ (มอลตา)
23.00 น. คูพีเอส (ฟินแลนด์) – ยัง บอยส์ (สวิส)
23.30 น. สปาร์ตัก เทอร์นาว่า (สโลวาเกีย) – ราคอฟ เชสโตโชว่า (โปแลนด์)
23.45 น. ไพเด้ (เอสโตเนีย) – อันเดอร์เลชท์ (เบลเยียม)
00.00 น. ชัคตาร์ โซลิกอร์สค์ (เบลารุส) – ซีเอฟอาร์ คลูช (โรมาเนีย)
00.00 น. เอไอเค (สวีเดน) – ชเคนดิย่า (มาซิโดเนียเหนือ)
00.00 น. ลีลล์สตรอม (นอร์เวย์) – อันท์เวิร์ป (เบลเยียม)
00.00 น. ไวกิ้ง (นอร์เวย์) – ซลิโก้ โรเวอร์ส (ไอร์แลนด์)
00.00 น. ซีเอสเคเอ โซเฟีย (บัลแกเรีย) – เซนต์ แพทริคส์ (ไอร์แลนด์)
00.00 น. อาโปเอล (ไซปรัส) – คีซีล ซาร์ (คาซัคสถาน)
00.00 น. โมลด์ (นอร์เวย์) – คิสวาร์ด้า (ฮังการี)
00.00 น. เนฟต์ชิ บากู (อาเซอร์ไบจาน) – ราปิด เวียนนา (ออสเตรีย)
00.00 น. มัคคาบี้ เทลอาวีฟ (อิสราเอล) – อาริส (กรีซ)
00.00 น. สลาเวีย ปราก (เช็ก) – พานาธิไนกอส (กรีซ)
00.30 น. โซรีย่า (ยูเครน) – ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ไครโอว่า (โรมาเนีย)
01.00 น. บัลล์คานี่ (โคโซโว) – เคไอ (หมู่เกาะแฟโร)
01.00 น. วาดุซ (ลิกเทนสไตน์) – คอนยาสปอร์ (ตุรเคีย)
01.00 น. ลูกาโน่ (สวิส) – ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (อิสราเอล)
01.00 น. เซ็ปซี่ (โรมาเนีย) – เยอร์การ์เด้น (สวีเดน)
01.00 น. ฮัมรุน สปาร์ตันส์ (มอลตา) – เลฟสกี้ โซเฟีย (บัลแกเรีย)
01.00 น. ชูคาริคกี้ (เซอร์เบีย) – ทเวนเต้ (เนเธอร์แลนด์)
01.30 น. บรอนด์บี้ (เดนมาร์ก) – บาเซิ่ล (สวิส)
01.30 น. เฟเฮอร์วาร์ (ฮังการี) – เปโตรคุบ (มอลโดวา)
01.45 น. ไบรดาบลิค (ไอซ์แลนด์) – อิสตันบูล บาซัคเซฮีร์ (ตุรเคีย)
02.00 น. ซรินสกี้ (บอสเนียฯ) – โตโบล (คาซัคสถาน)
02.00 น. ไฮดุ๊ค สปลิท (โครเอเชีย) – วิตอเรีย กิมาไรช์ (โปรตุเกส)
02.00 น. ดันดี ยูไนเต็ด (สกอตแลนด์) – อัลค์มาร์ (เนเธอร์แลนด์)
02.45 น. วิคินกูร์ เรคยาวิค (ไอซ์แลนด์) – เลช พอซนาน (โปแลนด์)

ฟุตบอลกระชับมิตรสโมสร

23.00 น. ซาสซูโอโล่ (อิตาลี) – วิส เปซาโร่ (อิตาลี)
02.00 น. กาดิซ (สเปน) – แอต.มาดริด (สเปน)

กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 37 “พัทลุงเกมส์” >>> T Sports 7 เริ่มถ่ายทอดสด 10.00 น.

กีฬามหาวิทยาลัยอาเซียน ครั้งที่ 20 ที่มรภ.อุบลราชธานี

กีฬาอาเซียนพาราเกมส์ ครั้งที่ 11 ที่ประเทศอินโดนีเซีย >>> T Sports 7 เริ่มถ่ายทอดสด 13.00 น.

เทนนิสอาชีพ “ไทยแลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ” ครั้งที่ 3 ณ ศูนย์พัฒนากีฬาเทนนิสแห่งชาติ เมืองทองธานี

สนุกเกอร์ 6 แดง ไทยแลนด์ แร็งกิ้ง เซอร์กิต “Usnooker 6 Red Phuket Cup 2022” ที่ โรงแรมเดอะ พาร์ จ.ภูเก็ต

- Advertisements -
RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments