โปรแกรมเอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ 2018 ผลบอลเอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ 2018

โปรแกรมซูซูกิคัพ 2018 โปรแกรมถ่ายทอดสด โปรแกรมฟุตบอล

  • เวลา
  • ช่อง
  • คู่แข่งขัน
  • 07:00
  • ซอฟท์บอล
  • 14:30
  • ฟุตบอลหญิง
  • เวลา
  • ช่อง
  • คู่แข่งขัน
  • 07:00
  • ซอฟท์บอล
  • 14:30
  • ฟุตบอลชาย
  • เวลา
  • ช่อง
  • คู่แข่งขัน
  • 06:30
  • เรือพาย
  • 06:30
  • ยิงปืน
  • 07:00
  • ยิงธนู
  • 07:30
  • ขี่ม้า
  • 18:00
  • พิธีเปิดการแข่งขันโอลิมปิก2020
  • เวลา
  • ช่อง
  • คู่แข่งขัน
  • 06:30
  • ยิงปืน
  • 06:30
  • เรือพาย
  • 07:00
  • แบดมินตัน
  • 07:00
  • ฟันดาบ
  • 07:00
  • เทเบิลเทนนิส
  • 07:00
  • ยกน้ำหนัก
  • 07:00
  • แฮนด์บอล
  • 07:30
  • ยิงธนู
  • 07:30
  • ฮอกกี้
  • 08:00
  • เทควันโด
  • 08:00
  • ซอฟท์บอล
  • 08:00
  • วอลเลย์บอลชายหาด
  • 08:15
  • บาสเกตบอล
  • 09:00
  • กีฬายูโด
  • 09:00
  • จักรยาน
  • 09:00
  • มวยสากล
  • 14:30
  • ฟุตบอลหญิง
  • เวลา
  • ช่อง
  • คู่แข่งขัน
  • 07:00
  • แบดมินตัน
  • 07:00
  • ยิงปืน
  • 07:00
  • ฟันดาบ
  • 07:00
  • วอลเลย์บอลชายหาด
  • 07:00
  • เรือพาย
  • 07:00
  • แฮนด์บอล
  • 07:30
  • ยิงธนู
  • 07:30
  • ฮอกกี้
  • 07:30
  • เทนนิส
  • 08:00
  • เทควันโด
  • 08:00
  • บาสเกตบอล
  • 08:00
  • วอลเลย์บอล
  • 08:00
  • ซอฟท์บอล
  • 08:00
  • เทเบิลเทนนิส
  • 08:00
  • โปโลน้ำ
  • 08:15
  • บาสเกตบอล
  • 08:30
  • ว่ายน้ำ
  • 09:00
  • จักรยาน
  • 09:00
  • กีฬายูโด
  • 09:00
  • มวยสากล
  • 09:50
  • ยกน้ำหนัก
  • 10:05
  • เรือใบ
  • 13:00
  • กระโดดน้ำ
  • 13:00
  • สเกตบอร์ด
  • 14:30
  • ฟุตบอลชาย
  • เวลา
  • ช่อง
  • คู่แข่งขัน
  • 04:30
  • ไตรกีฬา
  • 06:30
  • สเกตบอร์ด
  • 06:45
  • ยิงเป้าบิน
  • 07:00
  • แฮนด์บอล
  • 07:00
  • วอลเลย์บอล
  • 07:00
  • ฟันดาบ
  • 07:30
  • ยิงธนู
  • 08:00
  • แบดมินตัน
  • 08:00
  • เทเบิลเทนนิส
  • 08:00
  • เทควันโด
  • 08:30
  • ว่ายน้ำ
  • 09:00
  • เทนนิส
  • 09:00
  • กีฬายูโด
  • 10:05
  • เรือใบ
  • 11:50
  • ยกน้ำหนัก
  • 12:00
  • เรือแคนู
  • 13:00
  • จักรยาน
  • 13:00
  • กระโดดน้ำ
  • 17:00
  • ยิมนาสติก
  • เวลา
  • ช่อง
  • คู่แข่งขัน
  • 04:30
  • ไตรกีฬา
  • 07:00
  • รักบี้ 7 คน
  • 07:00
  • ยิงปืน
  • 07:00
  • วอลเลย์บอล
  • 08:00
  • เทเบิลเทนนิส
  • 08:00
  • แบดมินตัน
  • 08:00
  • บาสเกตบอล
  • 08:00
  • เทควันโด
  • 08:00
  • โปโลน้ำ
  • 08:30
  • ว่ายน้ำ
  • 09:00
  • เทนนิส
  • 09:00
  • มวยสากล
  • 09:00
  • กีฬายูโด
  • 09:25
  • ฟันดาบ
  • 09:50
  • ยกน้ำหนัก
  • 10:05
  • เรือใบ
  • 11:00
  • ซอฟท์บอล
  • 11:30
  • บาสเกตบอล3X3
  • 12:00
  • เรือแคนู
  • 13:00
  • จักรยาน
  • 13:00
  • กระโดดน้ำ
  • 13:46
  • กีฬาโต้คลื่น
  • 15:00
  • ขี่ม้า
  • 15:00
  • ฟุตบอลหญิง
  • 17:45
  • ยิมนาสติก
  • เวลา
  • ช่อง
  • คู่แข่งขัน
  • 06:30
  • เรือพาย
  • 07:00
  • แบดมินตัน
  • 07:00
  • แฮนด์บอล
  • 07:00
  • รักบี้ 7 คน
  • 07:00
  • ยิงปืน
  • 07:00
  • วอลเลย์บอล
  • 08:00
  • บาสเกตบอล
  • 08:00
  • ฟันดาบ
  • 08:00
  • เทเบิลเทนนิส
  • 08:00
  • เทนนิส
  • 08:30
  • ขี่ม้า
  • 08:30
  • ว่ายน้ำ
  • 09:00
  • มวยสากล
  • 09:00
  • กีฬายูโด
  • 09:30
  • จักรยาน
  • 10:00
  • เบสบอล
  • 10:05
  • เรือใบ
  • 11:50
  • ยกน้ำหนัก
  • 12:00
  • โปโลน้ำ
  • 13:00
  • กระโดดน้ำ
  • 15:00
  • บาสเกตบอล3X3
  • 15:00
  • ฟุตบอล
  • 17:15
  • ยิมนาสติก
  • เวลา
  • ช่อง
  • คู่แข่งขัน
  • 05:30
  • กอล์ฟ
  • 06:30
  • เรือพาย
  • 07:00
  • แบดมินตัน
  • 07:00
  • แฮนด์บอล
  • 07:00
  • ยิงปืน
  • 07:00
  • วอลเลย์บอล
  • 07:30
  • ฮอกกี้
  • 08:00
  • บาสเกตบอล
  • 08:00
  • จักรยาน
  • 08:00
  • ฟันดาบ
  • 08:00
  • โปโลน้ำ
  • 08:30
  • ว่ายน้ำ
  • 09:00
  • มวยสากล
  • 09:00
  • กีฬายูโด
  • 10:05
  • เรือใบ
  • 11:50
  • เทเบิลเทนนิส
  • 11:51
  • เทนนิส
  • 12:00
  • เรือแคนู
  • 17:00
  • เบสบอล
  • 17:50
  • ยิมนาสติก
  • เวลา
  • ช่อง
  • คู่แข่งขัน
  • 05:30
  • กอล์ฟ
  • 05:45
  • เรือพาย
  • 06:30
  • ขี่ม้า
  • 07:00
  • กรีฑา
  • 07:00
  • แบดมินตัน
  • 07:00
  • แฮนด์บอล
  • 07:00
  • รักบี้ 7 คน
  • 07:00
  • ยิงปืน
  • 07:00
  • วอลเลย์บอล
  • 07:30
  • ฮอกกี้
  • 08:00
  • บาสเกตบอล
  • 08:00
  • จักรยาน
  • 08:00
  • ฟันดาบ
  • 08:30
  • ว่ายน้ำ
  • 09:00
  • มวยสากล
  • 09:00
  • กีฬายูโด
  • 10:00
  • เบสบอล
  • 10:05
  • เรือใบ
  • 12:00
  • เรือแคนู
  • 12:00
  • โปโลน้ำ
  • 12:50
  • ยิมนาสติก
  • 15:00
  • ฟุตบอล
  • 16:03
  • เทเบิลเทนนิส
  • 16:04
  • เทนนิส
  • เวลา
  • ช่อง
  • คู่แข่งขัน
  • 05:00
  • กอล์ฟ
  • 05:30
  • ไตรกีฬา
  • 06:30
  • ขี่ม้า
  • 07:00
  • กรีฑา
  • 07:00
  • แบดมินตัน
  • 07:00
  • แฮนด์บอล
  • 07:00
  • รักบี้ 7 คน
  • 07:00
  • ยิงปืน
  • 07:00
  • วอลเลย์บอล
  • 07:30
  • ยิงธนู
  • 07:30
  • ฮอกกี้
  • 08:00
  • เบสบอล
  • 08:00
  • ฟันดาบ
  • 08:00
  • โปโลน้ำ
  • 08:00
  • บาสเกตบอล
  • 08:30
  • ว่ายน้ำ
  • 09:00
  • มวยสากล
  • 10:05
  • เรือใบ
  • 11:00
  • ยิมนาสติก
  • 13:00
  • เทนนิส
  • 13:50
  • ยกน้ำหนัก
  • 15:00
  • ฟุตบอล
  • 15:00
  • กีฬายูโด
  • เวลา
  • ช่อง
  • คู่แข่งขัน
  • 05:30
  • กอล์ฟ
  • 06:30
  • ยิงปืน
  • 06:45
  • ขี่ม้า
  • 07:00
  • วอลเลย์บอลชายหาด
  • 07:00
  • ฟันดาบ
  • 07:00
  • แฮนด์บอล
  • 07:00
  • วอลเลย์บอล
  • 07:10
  • กรีฑา
  • 07:30
  • ฮอกกี้
  • 08:00
  • บาสเกตบอล
  • 08:00
  • เทเบิลเทนนิส
  • 08:10
  • จักรยาน
  • 08:30
  • ว่ายน้ำ
  • 09:00
  • มวยสากล
  • 09:00
  • มวยปล้ำ
  • 10:00
  • เบสบอล
  • 11:00
  • แบดมินตัน
  • 11:58
  • เทนนิส
  • 12:00
  • โปโลน้ำ
  • 12:33
  • เรือใบ
  • 13:00
  • กระโดดน้ำ
  • 15:00
  • ยิมนาสติก
  • 17:50
  • ยกน้ำหนัก
  • เวลา
  • ช่อง
  • คู่แข่งขัน
  • 06:30
  • ยิงปืน
  • 07:00
  • กรีฑา
  • 07:00
  • แฮนด์บอล
  • 07:30
  • ฮอกกี้
  • 08:00
  • เทเบิลเทนนิส
  • 08:00
  • โปโลน้ำ
  • 09:00
  • มวยปล้ำ
  • 09:05
  • วอลเลย์บอล
  • 11:00
  • แบดมินตัน
  • 13:00
  • บาสเกตบอล
  • 13:50
  • ยกน้ำหนัก
  • 15:00
  • ยิมนาสติก
  • 15:00
  • ขี่ม้า
  • 15:00
  • ฟุตบอล
  • 16:06
  • จักรยาน
  • เวลา
  • ช่อง
  • คู่แข่งขัน
  • 07:00
  • กรีฑา
  • 07:00
  • วอลเลย์บอลชายหาด
  • 07:00
  • วอลเลย์บอล
  • 07:30
  • แฮนด์บอล
  • 07:30
  • ฮอกกี้
  • 08:00
  • บาสเกตบอล
  • 08:00
  • เทเบิลเทนนิส
  • 09:00
  • มวยสากล
  • 09:37
  • เรือแคนู
  • 12:00
  • โปโลน้ำ
  • 12:33
  • เรือใบ
  • 13:00
  • กระโดดน้ำ
  • 15:00
  • ยิมนาสติก
  • 15:00
  • ฟุตบอล
  • 15:19
  • จักรยาน
  • 17:00
  • เบสบอล
  • 17:30
  • มวยปล้ำ
  • 17:50
  • ยกน้ำหนัก
  • เวลา
  • ช่อง
  • คู่แข่งขัน
  • 04:30
  • ว่ายน้ำมาราธอน
  • 05:30
  • กอล์ฟ
  • 07:00
  • เรือแคนู
  • 07:00
  • วอลเลย์บอลชายหาด
  • 07:00
  • วอลเลย์บอล
  • 07:30
  • แฮนด์บอล
  • 08:00
  • บาสเกตบอล
  • 08:00
  • เทเบิลเทนนิส
  • 08:30
  • ฮอกกี้
  • 09:00
  • มวยปล้ำ
  • 09:30
  • กรีฑา
  • 10:00
  • เบสบอล
  • 10:30
  • สเกตบอร์ด
  • 12:00
  • มวยสากล
  • 12:00
  • โปโลน้ำ
  • 12:33
  • เรือใบ
  • 15:59
  • จักรยาน
  • 17:00
  • ขี่ม้า
  • 17:30
  • ระบำใต้น้ำ
  • 17:50
  • ยกน้ำหนัก
  • เวลา
  • ช่อง
  • คู่แข่งขัน
  • 04:30
  • กอล์ฟ
  • 04:30
  • ว่ายน้ำมาราธอน
  • 07:00
  • กรีฑา
  • 07:00
  • วอลเลย์บอลชายหาด
  • 07:30
  • เรือแคนู
  • 08:00
  • กระโดดน้ำ
  • 08:00
  • คาราเต้
  • 08:30
  • ฮอกกี้
  • 09:00
  • เทเบิลเทนนิส
  • 09:00
  • มวยปล้ำ
  • 11:00
  • วอลเลย์บอล
  • 11:15
  • บาสเกตบอล
  • 11:15
  • เบสบอล
  • 11:30
  • สเก็ตบอร์ด
  • 12:00
  • มวยสากล
  • 12:00
  • โปโลน้ำ
  • 13:30
  • จักรยาน
  • 15:00
  • ฟุตบอล
  • 15:00
  • แฮนด์บอล
  • 19:10
  • กีฬาปีนหน้าผา
  • เวลา
  • ช่อง
  • คู่แข่งขัน
  • 03:30
  • กรีฑา
  • 05:30
  • กอล์ฟ
  • 08:00
  • วอลเลย์บอลชายหาด
  • 08:30
  • ฮอกกี้
  • 09:00
  • เทเบิลเทนนิส
  • 09:00
  • มวยปล้ำ
  • 09:00
  • ฟุตบอล
  • 09:10
  • บาสเกตบอล
  • 11:00
  • วอลเลย์บอล
  • 12:00
  • โปโลน้ำ
  • 12:00
  • มวยสากล
  • 15:00
  • แฮนด์บอล
  • 15:15
  • จักรยาน
  • 17:30
  • คาราเต้
  • 17:30
  • ปัญจกีฬาสมัยใหม่
  • 19:10
  • กีฬาปีนหน้าผา
  • เวลา
  • ช่อง
  • คู่แข่งขัน
  • 05:00
  • กรีฑา
  • 05:30
  • กอล์ฟ
  • 07:30
  • เรือแคนู
  • 08:00
  • วอลเลย์บอลชายหาด
  • 08:00
  • กระโดดน้ำ
  • 09:30
  • บาสเกตบอล
  • 11:30
  • วอลเลย์บอล
  • 11:40
  • โปโลน้ำ
  • 12:00
  • มวยสากล
  • 12:00
  • คาราเต้
  • 13:30
  • จักรยาน
  • 15:00
  • แฮนด์บอล
  • 15:06
  • ยิมนาสติกลีลา
  • 16:45
  • มวยปล้ำ
  • 17:00
  • เบสบอล
  • 17:00
  • ขี่ม้า
  • 17:30
  • ระบำใต้น้ำ
  • 17:30
  • ปัญจกีฬาสมัยใหม่
  • 18:00
  • ฟุตบอล
  • เวลา
  • ช่อง
  • คู่แข่งขัน
  • 05:00
  • กรีฑา
  • 07:00
  • วอลเลย์บอล
  • 08:00
  • จักรยาน
  • 09:00
  • แฮนด์บอล
  • 09:00
  • ยิมนาสติกลีลา
  • 09:30
  • บาสเกตบอล
  • 11:40
  • โปโลน้ำ
  • 12:00
  • มวยสากล
  • 18:00
  • พิธีปิดการแข่งขัน