โปรแกรมมวย โปรแกรมมวยไทยวันนี้ มวยสยาม ข่าวมวย ผลมวยวันนี้ ผลมวยสด มวยโลก

โปรแกรมมวย โปรแกรมมวยไทยวันนี้ มวยสยาม ข่าวมวย ผลมวยวันนี้ ผลมวยสด มวยโลก

มวยไทย 7 สี

  • 14:30
  • พรพยัคฆ์ ส.ภูมิภัทร
  • ชนะน็อก ยกที่3
  • จูเนียร์ สิงห์สถาปัตย์
  • พรพยัคฆ์ต่อ 10-9
  • 14:30
  • มหาสมุทร หมูปิ้งอร่อยจุงเบย
  • ชนะน็อก ยก 2
  • ก้องหนองยาง ส.บุญเยี่ยม
  • เสมอมหาสมุทร
  • 14:30
  • เพชรมงคล ศูนย์กีฬาห้วยต้ม
  • ชนะคะแนน
  • ธนชาติ ส.จุลเสน
  • เพชรมงคลต่อ 3-2
  • 14:30
  • เดชฤทธิ์ ศ.เพ็ญประภา
  • คู่เอก
    ชนะคะแนน
  • วันชนะ น.นริสสร
  • เดชฤทธิ์ต่อ 10-9

มวยดีวิถีไทย

  • 12:00
  • ทัพหลวง ศิษย์เสธตู่
  • แพ้คะแนน
  • เพชรกาฟิวส์ ซูจีบะหมี่เกี๊ยว
  • 12:00
  • ฮัมเมอร์ ก.บางพลีรุ่งเรือง
  • แพ้น็อก ยกที่4
  • ชาญเดช ก.อดิศร
  • ฮัมเมอร์ต่อ 10-9
  • 12:00
  • เพชรดำ ภ.เจริญแพทย์
  • คู่เอก
    ชนะคะแนน
  • เพชรเชียงขวัญ จ้อมพยัคฆ์ริมโขง
  • ใครต่อ 10-9 รอง
  • 12:00
  • ฉลามขาว 13 เหรียญรีสอร์ท
  • ชนะน็อก ยกที่3
  • เพชรขวัญตา ปากพนังการช่าง
  • ฉลามขาวต่อ 3-2

ศึกเกียรติเพชรซูเปอร์ไฟต์

  • 18:20
  • เสือ ภ.เจริญแพทย์
  • ชนะคะแนน
  • เพชรนำโชค อ๊อดตึกแดง
  • เพชรนำโชคต่อ 11-8
  • 18:20
  • มาเทียส เซเว่นมวยไทย
  • ชนะน็อก ยก 5
  • จักรณรงค์เล็ก ส.จุลเสน
  • จักรณรงค์เล็กต่อ 11-8
  • 18:20
  • คาใจบ้า ภูเก็ตไฟต์คลับ
  • ชนะคะแนน
  • แสนพล ว.ปัญญาไวย์
  • เสมอแสนพล
  • 18:20
  • เพชรภูไท ศิษย์สารวัตรเสือ
  • คู่เอก
    ชนะคะแนน
  • ก้องศักดิ์ ส.ศาสตรา
  • เพชรภูไทต่อ 10-9

ศึกชูเจริญมวยไทย

  • 18:30
  • สามกอเล็ก นุ้ยสี่มุมเมือง
  • แพ้คะแนน
  • อีสานใต้ ศิษย์เชฟบุญธรรม
  • อีสานใต้ต่อ 11-8
  • 18:30
  • คฤหาสน์ ศิษย์เชฟบุญธรรม
  • ชนะน็อก ยก 1
  • เพชรเริงชัย สวนอาหารปีกไม้
  • คฤหาสน์ต่อ 7-4
  • 18:30
  • ขุนศึก ร.ร.กีฬาโคราช
  • ชนะคะแนน
  • โลตัส เพชรรุ่งเรือง
  • ใครต่อ 10-9 รอง
  • 18:30
  • คมแสน ชูวัฒนะ
  • ชนะน็อก ยก 4
  • เอกศักดิ์ดา ม.กรุงเทพธนบุรี
  • ใครต่อ 10-9 รอง
  • 18:30
  • ชลสิทธิ์ เกียรติพูนผล
  • ชนะคะแนน
  • ฤทธิ์ไอยรา ป.ศุกร์สันต์
  • เสมอชลสิทธิ์
  • 18:30
  • นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม
  • แพ้คะแนน
  • ฉลองชัย เจ๊รสบางแสน
  • ฉลองชัยต่อ 10-9
  • 18:30
  • เพชรมณี ภ.หลักบุญ
  • คู่เอก
    ชนะน็อก ยก 5
  • ฤทธิเดช ศิษย์เชฟบุญธรรม
  • ใครต่อ 10-9 รอง

ศึกเพชรวิทยา

  • 18:30
  • เสือกิต ศ.มาลัยทอง
  • VS
  • ซุปเปอร์บอล ศิษย์ยอดธง
  • 18:30
  • โจ๊กเกอร์ เพชรสี่หมื่น
  • VS
  • ยอดเวหา ส.พงษ์อมร
  • 18:30
  • ศรทอง ต.หลักสอง
  • VS
  • เพชรภูตะวัน ศูนย์กีฬาท่าเสาร์
  • 18:30
  • ยอดพนม ป.เพชรไข่แก้ว
  • VS
  • ฉลามดำ ศูนย์กีฬานาไม้ไผ่
  • 18:30
  • หยกเมืองไทย เพชรสี่หมื่น
  • VS
  • เพชรกัมปนาท ศิษย์จ่าชาติ
  • 18:30
  • ยอดเพชร เอ็นนี่มวยไทย
  • VS
  • เพชรเอก สิงห์มณี
  • 18:30
  • พรเสน่ห์ ส.ภูมิภัทร
  • คู่เอก
    VS
  • ลูกขวัญ สจ.เหว่าแปดริ้ว

ศึกเพชรยินดี

  • 18:30
  • บอยอุบล บ.จำเนียรกุล
  • VS
  • ขุนศึก หนุ่มพรเทพ
  • 18:30
  • พีระพัฒน์ ดา สะพานใหม่
  • VS
  • โฟร์วิล ศิษย์เจริญทรัพย์
  • 18:30
  • ทายาท อ.ประเสริฐ
  • VS
  • อนุวัฒน์ ณัฐกินปลา
  • 18:30
  • เก้ามงคล เพชรยินดีอะคาเดมี่
  • VS
  • บัวขาวเล็ก ศิษย์ อ.บุญชอบ
  • 18:30
  • มรดกเพชร มวยเด็ด789
  • VS
  • เอ็กซ์ตร้า ส.ศิริลักษณ์
  • 18:30
  • แพรวพราว มวยเด็ด 789
  • VS
  • เพชรอนุวัฒน์ น.อนุวัฒน์ยิมส์
  • 18:30
  • เพชรสองภาค ศิษย์เจริญทรัพย์
  • VS
  • ไมเคิล ซาวาส
  • 18:30
  • รุ้งนารายณ์ ม.รัตนบัญฑิต
  • คู่เอก
    VS
  • เดชไชยา เพชรยินดีอคาเดมี่

ศึกทีเด็ด 99

  • 18:00
  • เพชรตระการ น.อนุวัฒน์ยิมส์
  • VS
  • จอมราวี ศศิประภายิม
  • 18:00
  • ขวัญมงคล เสถียรพงษ์มงคลมวย
  • VS
  • สิงห์ทักษิณ ไชยายิมส์พยัคฆ์ลายสาย
  • 18:00
  • ก้องนภา ศรีมงคล
  • VS
  • เพชรเก่ง ไก่ย่างห้าดาว
  • 18:00
  • ศักดิ์ศรี เกียรติหมู่ 9
  • VS
  • ไคโตะ ว.วันชัย
  • 18:00
  • เด็กดอย ที.เอ็น.มวยไทย
  • VS
  • เพชรสหรัฐ ทีเด็ด 99
  • 18:00
  • สุวัฒน์เล็ก ทีเด็ด99
  • VS
  • แก่นพิทักษ์ นาย่าปาร์ควิว
  • 18:00
  • สิงห์สุริยา ศักดิ์ชัยโชติ
  • คู่เอก
    VS
  • ศักดิ์มงคล ส.สมหมาย