โปรแกรมกีฬา   
 
       โปรแกรมกีฬาวันนี้

ลาลีกา สเปน
เวลาคู่แข่งขันสนามช่องถ่ายทอดสด
  01:00 น.  เรอัล มาดริด Vs เอลเช่  เอสตาดิโอ ซานติอาโก้ เบร์นาเบว  ทรูสปอร์ต เอชดี 2
  03:00 น.  เซลต้า บีโก้ Vs ลา กอรุนญ่า  เอสตาดิโอ เด บาลายดอส  ทรูสปอร์ต เอชดี 2

บุนเดสลีกา เยอรมัน
เวลาคู่แข่งขันสนามช่องถ่ายทอดสด
  01:00 น.  บาเยิร์น มิวนิค Vs พาเดอร์บอร์น    
  01:00 น.  เบรเมน Vs ชาลเก้ 04     GMM ฟุตบอลเอ็กซ์ตร้า

ลีกเอิง ฝรั่งเศส
เวลาคู่แข่งขันสนามช่องถ่ายทอดสด
  00:00 น.  แร็งส์ Vs มาร์กเซย  สต๊าด โอกุสต์ เดอโลน  GMM คลับแชนเนล
  02:00 น.  แรนส์ Vs ตูลูส  สต๊าด เดอ ลา รุต เดอ ลอริยองต์  

แคปิตอล วันคัพ
เวลาคู่แข่งขันสนามช่องถ่ายทอดสด
  01:45 น.  คาร์ดิฟฟ์ Vs บอร์นมัธ    
  01:45 น.  ลิเวอร์พูล Vs มิดเดิ้ลสโบรช์    GMM ฟุตบอลพลัส
  01:45 น.  อาร์เซน่อล Vs เซาธ์แฮมป์ตัน    
  01:45 น.  เลย์ตัน โอเรียนท์ Vs เชฟฯ ยูไนเต็ด    
  01:45 น.  ซันเดอร์แลนด์ Vs สโต๊ค    
  01:45 น.  ดาร์บี้ Vs เร้ดดิ้ง    
  01:45 น.  มิลตัน คีนย์ ดอนส์ Vs แบร็ดฟอร์ด    
  01:45 น.  สวอนซี Vs เอฟเวอร์ตัน    GMM คลับแชนเนล
  01:45 น.  ชรูว์สบิวรี่ Vs นอริช    
  02:00 น.  ฟูแล่ม Vs ดอนคาสเตอร์    

กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี
เวลาคู่แข่งขันสนามช่องถ่ายทอดสด
  01:30 น.  ลิวอร์โน่ Vs วาเรเซ่    
  01:30 น.  โฟรซิโนเน่ Vs อเวลลิโน่    
  01:30 น.  เบรสชา Vs ลันชาโน่    
  01:30 น.  ชิตตาเดลล่า Vs โปร แวร์เชลลี่    
  01:30 น.  เปสคาร่า Vs ลาตินา    
  01:30 น.  แตร์นาน่า Vs โบโลญญ่า    
  01:30 น.  โครโตเน่ Vs คาตาเนีย    
  01:30 น.  โมเดน่า Vs เปรูจา    
  01:30 น.  วิเชนซ่า Vs บารี่    
  01:30 น.  ตราปานี่ Vs เอนเตลล่า    

ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
เวลาคู่แข่งขันสนามช่องถ่ายทอดสด
  01:55 น.  ออร์กเลอ็องส์ Vs กาเซเล็ก อฌักซิโอ้    
  01:55 น.  ทรัวส์ Vs นิออร์    
  01:55 น.  อองเช่ร์ Vs โอแซร์    
  01:55 น.  อฌักซิโอ้ Vs เลอ อาฟร์    
  01:55 น.  ดิฌง Vs เครเตย    
  01:55 น.  โซโชซ์ Vs แบรสต์    
  01:55 น.  นีมส์ Vs ชาโต้รูซ์    
  01:55 น.  อาร์กล์ Vs ลาวัล    
  01:55 น.  น็องซี่ Vs ตูร์    

ลีกา 2 เยอรมัน
เวลาคู่แข่งขันสนามช่องถ่ายทอดสด
  22:30 น.  กรอยเธอร์ เฟือร์ธ Vs อาเลน    
  22:30 น.  ซานด์เฮาเซ่น Vs 1860 มิวนิค    
  22:30 น.  ซังต์.เพาลี Vs บราวน์ชไวก์    
  22:30 น.  อิงโกลสตัดท์ Vs เอา    

เอเชี่ยนเกมส์
เวลาคู่แข่งขันสนามช่องถ่ายทอดสด
  15:00 น.  เวียดนาม (หญิง) Vs ฮ่องกง (หญิง)     


 ต่างประเทศ

 ฟุตบอล


 กอล์ฟ


 เทนนิส

เทนนิสเอทีพี ทัวร์มาเลเซียน โอเพ่น ที่กัวลาลัมเปอร์ ประเทศมาเลเซีย

เทนนิสเอทีพี ทัวร์เซิ่นเจิ้น โอเพ่น ที่เซิ่นเจิ้น ประเทศจีน

เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ตงเฟิง มอเตอร์ หวู่หาน โอเพ่น ที่หวู่หาน ประเทศจีน


 กีฬาอื่นๆ
อเมริกันฟุตบอล เอ็นเอฟแอล ฤดูกาล 2014
- ชิคาโก้ แบร์ส พบ นิวยอร์ก เจ็ตส์


 ในประเทศ

 ฟุตบอล


 กีฬาอื่นๆ

วอลเลย์บอลชายหาด ยูโร่เค้ก ไทยแลนด์ บีช วอลเลย์บอล
ที่จังหวัดอุดรธานี เวลา 09.00 น.

สนุกเกอร์ดิวิชั่น 2 รายการที่ 5 ที่สโมสรทีบีซี เวลา 10.00 น.

ศึกเพชรปิยะ เวทีมวยลุมพินี เวลา 18.30 น.
- (คู่เอก) พันพยัคฆ์ โคกชะงาย พบ ดาวไฟ ศิษย์จ่ากุ้ง
- ยอดสุวิทย์ ส.สุรเดช พบ แก้วมรกต ส.ธนายงค์
- หนุ่มดับเพลิง เอส.ที.ดี.ทรานสปอร์ต พบ วังน้ำเย็น เอฟ.เอ.กรุ๊ป 
- เพชรเสรี ศักดิ์วิเชียร พบ เพชรมงคล ป.ธวัชชัย
- เพชรสมพงษ์ ส.เฉลิมศักดิ์ พบ ผุดผาดเล็ก ส.สุรเดช
- คมเกียรติ ท.มโนธรรมรักษา พบ จ้าวฤทธิ์ ลูกจำปาชัย
- เก็บตะวัน น.ศรีผึ้ง พบ เรืองเดช ศักดิ์วิเชียร

 กิจกรรม - สังคม


 
  โปรแกรมกีฬา
Recommend on Google
 
© 2008 www.siamsport.co.th : Siam Sport Syndicate Public Co.,Ltd. All rights reserved.